1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Nhân đầu năm mới ,
Xin Chúc các bạn thành viên làm ăn phát đạt, sức khỏe dồi dào, gặp nhau thường xuyên và ngày càng thân thiết.
Xin Chúc bác Buglover và Tuấn Đăng vững tay chèo chống trong cuộc vui này.
Xin Chúc mọi người ngày càng thêm yêu chiếc xe của mình.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Chỉ còn gần 6h nữa là chúng ta bước sang năm mới, năm Nhâm Thìn, xin cảm ơn tất cả anh em đã ủng hộ nhiệt tình và tham gia tích cực trong năm vừa qua. Mặc dù mới được thành lập nhưng nhóm chúng ta đã có được những hoạt động với những dấu ấn nhất định. Chỉ từ ý tưởng ban đầu của các bác chaugiahien, truong196, classiccarVN,.... đến nay chúng ta đã có những buổi gặp mặt thú vị với nhiều chủng loại xe cổ khác nhau, cùng nhau chia sẻ thông tin, kinh nghiệm và niềm đam mê xe cổ. Dù ít hay nhiều, mình tin rằng anh em đa phần đã tìm được thêm 1 niềm vui khi đến với nhóm của chúng ta. Hy vọng năm mới Nhâm thìn sẽ mang lại cho anh em chơi xe cổ nhiều niềm vui, hạnh phúc với chiếc xe của mình, lái xe an toàn và cùng nhau phát triển nhóm ngày càng lớn mạnh, không chỉ góp thêm niềm vui cho cộng đồng mà còn mang lại nhiều giá trị và niềm vui cho mỗi thành viên.
Xin chúc các anh em và gia đình một năm mới HẠNH PHÚC, SỨC KHỎE VÀ PHÁT TÀI - PHÁT LỘC!
CHÚC MỪNG NĂM MỚI!