Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Do tình cờ em biết cái này

Thôi em gửi cho gia đình bác nào rảnh vào đăng ký

http://www.pajerosport.vn/

Cũng hơi buồn, MFC với lượng Fan đông đảo của Mitsubishi trên diễn đàn Otosaigon (diễn đàn Ô tô lớn nhất VN ) hoàn toàn không được thông báo gì cả !!!

Công nhận nhân viên Marketing Mitsubishi làm ăn rất rất chuối. Em là Managing Director của MIT thì em đuổi hết cả đám rồi, lúc đó MIT mới khá được

Thân

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các Bác xem toàn bộ các box xe khác, box phụ kiện.....Có sản phẩm hay xe , dịch vụ nào mà OS đăng trước web mẹ đâu.
Qui trình chung rất rõ ràng
Web mẹ-$$$> Web xe, Diễn đàn $$$$> Thông tin đại chúng.
Chuyến test xe này nói cách đây khá lâu trong box này , xem lại thôi. Đừng căng thẳng quá, họ đánh giá thấp cá nhân mình.

• Like
Reactions: OtoBlog
Hạng B2
22/7/14
199
93
28
48
Hôm qua em cũng nhìn thấy cái bảng quảng cáo này dán trong thang máy ở công ty.

Hạng B2
22/7/14
199
93
28
48
Do tình cờ em biết cái này

Thôi em gửi cho gia đình bác nào rảnh vào đăng ký

http://www.pajerosport.vn/

Cũng hơi buồn, MFC với lượng Fan đông đảo của Mitsubishi trên diễn đàn Otosaigon (diễn đàn Ô tô lớn nhất VN ) hoàn toàn không được thông báo gì cả !!!

Công nhận nhân viên Marketing Mitsubishi làm ăn rất rất chuối. Em là Managing Director của MIT thì em đuổi hết cả đám rồi, lúc đó MIT mới khá được

Thân
Trong MFC có đại diện của hãng không nhỉ?

Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
Các Bác xem toàn bộ các box xe khác, box phụ kiện.....Có sản phẩm hay xe , dịch vụ nào mà OS đăng trước web mẹ đâu.
Qui trình chung rất rõ ràng
Web mẹ-$$$> Web xe, Diễn đàn $$$$> Thông tin đại chúng.
Chuyến test xe này nói cách đây khá lâu trong box này , xem lại thôi. Đừng căng thẳng quá, họ đánh giá thấp cá nhân mình.

Bác ui DuongLao nói đúng rồi đó bác, làm ăn kiểu Vi na xì ta thì ế quài. Ơ mà họ có biết MFC nàm gì ta. Chí ít thì cũng phải biết Kingo đi xe Mít mà lị.

Đây là chương trình dụ người mua xe mà! Còn người nào mua rùi thì kệ mịa nó í mà.

Ở đây em k bàn và so sánh tới hãng khác nha, mà việc gì phải so sánh hãng khác với Mit ở đây ta. Vấn đề ở đây như DuongLao đề cập là affter sales của Mit như mứt í. Mọi việc đẩy cho đại lý hết mà mọi chương trình khuyến mãi hay chăm sóc kh thì thông tin đến chưa chắc đại lý nào cũng biết nha! Bác không tin ư! Cứ chờ xem!

em xin hết ạ! Chúc sức khoẻ

Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
Hôm qua em cũng nhìn thấy cái bảng quảng cáo này dán trong thang máy ở công ty.

Hình như không có ai đại diện Vi Na Xi Ta đâu nha! Họ tàn làm chiện lớn không à!

Nhìn lại VingNam bên Mec và Quangtin bên Subaru thì chao ui, có điều kiện thì chơi Subaru hay Mec cho rùi. Thèm!

• Like
Reactions: Appledad
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Èo, em mới biết chương trình này qua fb. Cá nục thiệt!