Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Em xin phép mở cái thớt này để anh em trong hội đăng ký mua bộ đàm.
http://www.otosaigon.com/forum/B%E1%BB%98-%C4%90%C3%80M-MUA-5-T%E1%BA%B6NG-1-B%E1%BB%98-CAMERA-GI%C3%81-R%E1%BA%BA-T%E1%BA%B6NG-HOSTING-V%C3%80-C%C3%94NG-L%E1%BA%AEP-%C4%90%E1%BA%B6T-m5449229.aspx
Giá mua từ 5 cái là 660K mỗi cái các anh ạ.

1. Anh Buglover
2. Anh Cá kHô
3. Anh VW German
4. Anh Cyberedsun
5. Xin mời....
Cảm ơn bác. Như vậy là cần mua ít nhất là 6 cái nhỉ. Thêm 2 nữa thôi hoặc 8 cái nữa :D

20/8/12
52
4
8
Zero Elevation nói:
Nếu cần cho đủ doanh số thì em xin ké 1 cái
Dạ vậy là có 8 Bác đăng ký rùi ợ, em giao cho Bác nào dc ah. Cho em xin số dt và địa chỉ giao hàng nha.

Hạng C
15/3/12
529
8
18
Zero Elevation nói:

OK, cảm ơn bác Zero !

Bộ đàm giá rẻ nói:
Dạ vậy là có 8 Bác đăng ký rùi ợ, em giao cho Bác nào dc ah. Cho em xin số dt và địa chỉ giao hàng nha.

Là 5 chứ bác, bác chờ đến sáng mai, em chốt danh sách rồi bác giao cho em nhé:
DT: 0908. 286 964 .
DC: Số 10 Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình.
Cảm ơn bác !

1. Anh Buglover
2. Anh Cá kHô
3. Anh VW German
4. Anh Cyberedsun
5. Anh Zero

6. Xin mời các bác đăng ký thêm ah !

Last edited by a moderator:
20/8/12
52
4
8
Cá hô nói:
Zero Elevation nói:

OK, cảm ơn bác Zero !

Bộ đàm giá rẻ nói:

Là 5 chứ bác, bác chờ đến sáng mai, em chốt danh sách rồi bác giao cho em nhé:
DT: 0908. 286 964 .
DC: Số 10 Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình.
Cảm ơn bác !

1. Anh Buglover
2. Anh Cá kHô
3. Anh VW German
4. Anh Cyberedsun
5. Anh Zero

6. Xin mời các bác đăng ký thêm ah !
Dạ, em đã có thêm 1 Bác cũng bên OS mua 668, vậy e xuất luôn dc k ah, hay chờ bên hội này ah.

Hạng C
15/3/12
529
8
18
Bộ đàm giá rẻ nói:
Dạ, em đã có thêm 1 Bác cũng bên OS mua 668, vậy e xuất luôn dc k ah, hay chờ bên hội này ah.
Hội này tính riêng nha bác. Cái này mua cho Hội Xe Cỗ - Xe Cũ - Xe Nát ...

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Trong khi các bác còn suy nghĩ chọn lựa để đăng ký . Dzungtran tà tà kể về một số tiện ích khi dùng bộ đàm trong đoàn
1. Khi xe dẫn đầu gặp chốt, gặp xe ngược chiều chạy ẩu , gặp ổ trâu hay thậm chí gặp một cô xinh đẹp hở áo bên đường ...chỉ cần bóp bộ đàm ới một tiếng là cả đoàn đều chuẩn bị :) . Tỉ dụ vừa rồi Hội trưởng có bộ đàm thì em đâu phải mất chai rưởi oan ức ở Sóc trăng
2. Sự cố thường gặp khi đi đường trên xe có người muốn xả ..vừa dừng xe lại thì cả đoàn dừng luôn tưởng chuyện gì . Nếu có bộ đàm chỉ cần " Xe số 2 báo cáo dừng xả nước chút..các bác cứ đi em sẽ chạy theo sau " Hoặc các thông báo dừng xả hơi hút thuốc
3. Cả đoàn dừng lại nghỉ ngơi ở Ks, đi ăn uống, shoping hay khu vui chơi giải trí . gần đến giờ xuất phát rồi ...trưởng đoàn chỉ cần bóp phát và thông báo là xong . Khỏi phải móc cái alo ra đi gọi từng người
4. Đi trên đường bất cứ thành viên nào cũng biết tình hình từng xe một trong đoàn và thông tin này rất cần thiết để hổ trợ nhau . Tỉ dụ " Con em hết sữa ..có bác nào trong đoàn còn hay dư sữa cho em xin "
5. Đi đoàn nếu phía trước có xe lạ gây cản trở không cho vượt sẽ điều một xe lên cản địa và thông báo " xe số 2 vượt đi, số 3 vượ luôn..số 4 cẩn thận chờ xe ngược chiều qua rồi vượt xe số 5 số 6 chuẩn bị nối đuôi theo số 4 " v,v
6. Đi ban đêm buồn ngủ mà có cô nào lên sóng thỏ thẻ " sau đây em xin hát tặng cả đoàn bài Đời tôi cô đơn " thì tỉnh cả ngủ hehe

7. Trao đổi lộ trình, thông báo ngả rẽ, biểu quyết trên đường đi mà không cần phải dừng lại
Và cuối cùng khi vào mấy chổ gác chân gác tay mấy sếp nhớ tắt bộ đàm nhe :))

Last edited by a moderator: