Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Sẽ có buổi giao lưu giữa anh em Classiccar, Caravanviet Photo, Những người bạn Nụ cười đêm Trăng, Ban Giám đốc Cty Cao su Dầu tiếng và Giám đốc các nông trường vào buổi trưa. Bác Tuần xem tăng cường violon, saxophone được không ?

Chương trình chụp ảnh và dạo rừng hồ để nghị anh em đem theo máy ảnh

Nhờ bác Bug và Tuấn chốt danh sách sớm để còn lo phần hậu cần

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
vespalangbat nói:
Sẽ có buổi giao lưu giữa anh em Classiccar, Caravanviet Photo, Những người bạn Nụ cười đêm Trăng, Ban Giám đốc Cty Cao su Dầu tiếng và Giám đốc các nông trường vào buổi trưa. Bác Tuần xem tăng cường violon, saxophone được không ?

Chương trình chụp ảnh và dạo rừng hồ để nghị anh em đem theo máy ảnh

Nhờ bác Bug và Tuấn chốt danh sách sớm để còn lo phần hậu cần

Anh dzungtran,

Cây violon có con nhỏ nên không tham gia được. Cây sax thì em không có. Danh sách thì trước khi anh Bug xác nhận thì anh có thể chốt những anh em màu đen trong danh sách mới nhất đó anh.

Cheers!

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Đem theo làm đạo cụ chụp hình và nhớ đem máy ảnh cổ theo nhé bác Tuấn
Gửi các bạn !
Anh em thông cảm bởi chúng ta đi chơi nhưng luôn có tổ chức để tránh thiếu sót . Nhất là với một đoàn đi khoảng 50 người nên cần có sự chuẩn bị trước cho chu đáo

Chú ý : buổi trưa chúng ta có buổi tiệcchủ yếu là các món chế biến từ thịt bò tơ do đó nếu các thành viên nào và nhất là trẻ em không dùng được thịt bò thì tự chuẩn bị thức ăn trưa
TM BTC Chuyến đi

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Đợt này bà xã đi Cam nên em chỉ đi một mình.
Tuấn Đăng đăng ký đi 5 người - 2 xe Jeep. Các bác khác em chưa thấy ai confirm thêm.
Àh, bộ đàm em đăng ký mua 1 chiếc nhé bác Cá hô. Bác VWGerman, Ngựa trắng, A Duy, a ClassicCar,....có đăng ký mua bộ đàm ko thì đăng ký luôn đợt này để sử dụng luôn. Lần vừa rồi đi Cà Mau mới thấy nếu có bộ đàm thì sẽ giải quyết được nhiều vấn đề lắm. Bảo hành 1 năm là ok rùi. Tuy nhiên khoảng cách liên lạc chỉ 1-2km thì hơi hạn chế.

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
vespalangbat nói:
Đem theo làm đạo cụ chụp hình và nhớ đem máy ảnh cổ theo nhé bác Tuấn
Em sẽ tìm xem có nhạc cụ không. Còn máy ảnh thì vô tư.

vespalangbat nói:
Gửi các bạn !
Anh em thông cảm bởi chúng ta đi chơi nhưng luôn có tổ chức để tránh thiếu sót . Nhất là với một đoàn đi khoảng 50 người nên cần có sự chuẩn bị trước cho chu đáo

Chú ý : buổi trưa chúng ta có buổi tiệcchủ yếu là các món chế biến từ thịt bò tơ do đó nếu các thành viên nào và nhất là trẻ em không dùng được thịt bò thì tự chuẩn bị thức ăn trưa
TM BTC Chuyến đi

Anh Dzungtran cho anh em biết chi phí buổi trưa tính theo đầu người lớn luôn đi anh. Trẻ con dưới 14t thì free.
:)

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
Danh sách dưới đây là đến chiều ngày 12/9/2012. Phần màu đỏ nhờ các anh cập nhật thông tin sớm trước 14/9/2012 nhé, để ban hậu cần chuẩn bị được chu đáo.

1. Anh Buglover - Hội trưởng - Beetle - 2L
2. Anh Vespalangbat - Photographer - Ponton - 2L
3. Anh Cá kHô - P203 - 2L 2N
4. Anh Cyberedsun - Traction - 2L 2N
5. Anh Duy & anh Luân - Fiat 600 - 4L
6. Anh Đệ Vũng Tàu - Mustang - 2L 2N
7. Anh Toàn - Traction - 2L 2N
8. Tuấn Đăng - Jeep - 3L
9. Bạn Tuấn Đăng - Jeep - 2L
10. Anh Binh Thanh - Land Cruiser - ?L
11. Anh Tư Gà Lôi - P203 - ??? (anh Tư update thông tin giúp em nhé)
12. Giaixom - 1L (không có xe cho em ké ..??)
13. Anh tranbaothach - ??? - ??? (vui lòng update thông tin giúp em nhé)
14. Anh Kha Jnr - 1L
15. Mẫu - Models - 3L (anh em nào xung phong chở mẫu nào? hehehe)

16. ... ... ...

Để cho việc chuẩn bị được chu đáo, kính mong anh em xác nhận lại danh sách tham gia với anh Buglover hội trưởng, trước ngày 14/9/2012 nhé nhé nhé.

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Chi phí buổi trưa share ra theo kiểu cây nhà lá vườn thực tế . Ăn uống no say chắc người lớn cở 150k quá lắm là 200k. Trẻ em thì free
Hehe . Xe đi môt mình thì chở bớt mẫu nhé Đội trưởng
Tiếc nhỉ không có bác Ngọc chuyến này đường đi và cảnh đẹp ..ăn uống cũng lạ miệng và quan trọng hơn là sẽ gặp gỡ toàn những tay mê xe khoái du lịch thích văn nghệ văn gừng

Last edited by a moderator: