Tập Lái
10/9/14
37
14
8
Tình hình là qua một thời gian sử dụng nút kèn của k3 thấy nó nặng quá (phải nhấn một lực lên airbag trên vô lăng hơi nhiều thì mới ăn điện nên hơi bất tiện và không linh hoạt trong lúc vừa đánh lái vừa bóp kèn nên minh đã tháo ra và phấu thuật cho em nó.hôm nào rảnh up hình cho câc bác nhe.NOTE: anh em nào rành thì tháo nhé .coi chừng túi khí nó nổ.

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Tình hình là qua một thời gian sử dụng nút kèn của k3 thấy nó nặng quá (phải nhấn một lực lên airbag trên vô lăng hơi nhiều thì mới ăn điện nên hơi bất tiện và không linh hoạt trong lúc vừa đánh lái vừa bóp kèn nên minh đã tháo ra và phấu thuật cho em nó.hôm nào rảnh up hình cho câc bác nhe.NOTE: anh em nào rành thì tháo nhé .coi chừng túi khí nó nổ.

Anh up lên cho ae học hỏi chứ cái j cung đem đi thì hết thì chán lắm hihi

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Bạn chuồng gà có vẻ thích đao búa dữ vậy ta!hôm nào trúng vài tờ vé số mình sẽ làm theo bạn cho nó mềm.keke.
Kaka...nhà em có búa xiện 5kg! Bữa nào bác tiến hành em sẽ mang tận nhà cho mượn!:3dcuoi:

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
lúc mới chạy em cũng thấy nó cứng mà đi nhiều thì cũng thấy quen :D nhưng mà đúng là đang đánh lái khó bấm kèn thật

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga