Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Xe em màu đen mới mua nhưng đi trong thành phố vài lần nên bây giờ bị trầy phần đuôi với lại chỗ cửa sau nữa em muốn tút lại cho đẹp bác nào biết chỉ em với em xin cảm ơn.Đèn sau xe bị trầy thì làm sau cho hết thấy dấu trầy bây giờ bác nào biết chỉ giúp em luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
14/9/04
9.900
27.091
113
Q3
RE: Có bác nào biết ở Sài-gòn tút sơn xe đẹp không

em thấy màu đen là màu dễ tút nhất suy ra chỗ nào cũng làm dc:D nhất là những chỗ đơn giản

Trích đoạn: ETOMO

Xe em màu đen mới mua nhưng đi trong thành phố vài lần nên bây giờ bị trầy phần đuôi với lại chỗ cửa sau nữa em muốn tút lại cho đẹp bác nào biết chỉ em với em xin cảm ơn.Đèn sau xe bị trầy thì làm sau cho hết thấy dấu trầy bây giờ bác nào biết chỉ giúp em luôn.

Ơ...bác mua BH chưa???
Tranh thủ tút đi còn ăn tết.

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Xe bác nếu không mua BH thì chạy ra gara Xây Thành, qua ngã tư Hàng Xanh, đến Văn Thánh đi lane trong, gần đến NG H Cảnh thì thấy, gặp Châu hoặc Ông Sáu chủ gara, tay thợ sơn này tay nghề khá lám, một vài siu xe cũng tin tưởng giao xe cho tay này, xe e thì làm không bít đã dặm.

Hạng B2
26/11/07
158
0
0

Các bác cho em hỏi giá cả mấy chỗ này thế nào ạ? Ngoài ra em đề cử garage trên đường Ngô Văn Năm, Q1 chuyên về xe Mec, ở đó có cả phòng sơn hấp. Ngoài ra nếu muốn tút lại xe thì ở đó làm cũng kỹ lắm, nhưng giá có vẻ hơi mắc