Tập Lái
2/10/14
6
0
1
30
Vậy không biết trên chiếc sym attila elizabeth 2014 cũng có tính năng sau 3 giây tắt máy không biết thế nào vậy các bác, nó có gì khác với con pcx của honda không.

Hạng B2
11/6/09
404
4
18
64
TP.HCM
E khơi lại topic PCX sau thời gian im ắng...mời các bác đi trước tham gia cho kinh nghiệm....E đang ngắm nghía e nó bản 2016 có smartkey mà chưa có màu như ý,đang chờ tháng 4 coi có đợt hàng về khg.

Hạng F
22/10/09
8.170
29.748
113
Em đang chạy con PCX Thái đây, PCX - VN thì em chưa so sánh, trước khi đi con này thì em đã chạy qua các dòng tay ga như: Spacy, Dylan, SH, LX 150 thì chỉ chạy thử thôi là không muốn mua, con này chỉ được mỗi giải phong cách. (Nghe tiếng đề của nó mà yếu bóng vía cũng có thể té xe, hay đang chạy ở những đường hơi gập ghềnh tí là nó lắc như đánh võng.
Xét về độ êm, lã lướt thì như spacy hơn hẳn SH hay Dylan, về tốc độ thì hơn hẳn spacy nhưng không bằng 2 đàn anh kia. Kiểu dáng thì không bằng ai, bất tiện chổ cái yên (có cục gù) nhưng bù lại cốp rất rộng. Nói chung, với tầm 80 chai = 1/2 SH mà đi con này thì OK, còn air blade hay LX thì không phải đối thủ. Với con PCX này nếu chạy trên các đường ngon tí thì 80 - 90km/h vẫn êm như cảm giác của 4B, chứ không rần hay ồn ào như những chú khác. Đó là ít cảm nhận của em cho những dòng xe đã sử dụng.
em từng chạy dám chạy 70km/h 1 tay. PCX máy êm thật. xe thấp nên chạy đầm

Hạng B2
19/5/16
124
100
43
42
Xe này bên Thailan, em tính độ em nó như vầy mà chưa làm được..

có bác nào biết và hiểu về xe PCX của HONDA kg !?

Tập Lái
17/10/14
22
3
3
HCM
Mình chạy được hơn 13.000 rồi, giờ chuẩn bị thay bố đây, không biết sao nữa vì Thợ nói zậy. có ai tư vấn giúp không nhể.
Còn cảm giác lái thì tầm 80-90 thì quá tuyệt, em như xe 4B.
Nhiên liệu thì mình nghĩ hiện tại không có chiếc xe tay ga nào có thể tiêu hao nhiên liệu ít hơn PXC.
ra 44 Pham văn Đồng tiệm Tốt hoặc 67 Nguyễn Văn Giai Q1 tiệm Thanh xuân giải đáp mọi thắc mắc về xe ga , thường cũng như Fi