Status
Không mở trả lời sau này.
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.229
93
Tình hình là e có căn hộ The Mansion chủ đầu tư là QCGL. Trước kia ký hợp đồng góp vốn, giờ làm lại thành hợp đồng mua bán với QC để ra chủ quyền.

Hợp đồng mua bán không hiểu sao cho tới giờ QC vẫn chưa ký cho em. Lý do vì "sếp em chưa ký được". Gọi điện, lên cả công ty gặp mấy em phòng KD thì "thông cảm cho tụi em, tụi em đã trình lên sếp, anh ấy hẹn sáng mai vào công ty.... Anh ấy hẹn sau 5h chiều vào công ty... Anh ấy hẹn và hẹn và hẹn.... Tụi em đã điện thoại nhắn tin nói với anh ấy, giờ không biết phải làm cách nào!!!"

Nhiều người nói em công ty này làm ăn cù nhầy số dách, phải lên tận nơi chửi rủa làm to chuyện mới xong. Em thì nghĩ mấy bé phòng kinh doanh chả có tội tình gì. Chuyện là do cách quản lý của sếp họ, chửi họ cũng chả ích gì mà tội cho họ. Zị nên em lên đây kính nhờ các bác OS nếu là bạn chơi với Cường hay là bạn của bạn Cường thì nhắn cậu ấy về công ty ký giùm em cái hợp đồng. Em xin đa tạ.

Chỉnh sửa cuối:
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.229
93
Em không quen, nhưng biết nhà ảnh, cần em chỉ cho.

Có mỗi cái chữ ký mà hành tỏi khách hàng... Sao giống mấy văn phòng sở mỏ của chính phủ VN quá các bác ợ. Em chưa từng thấy công ty tư nhân nào quản lý kiểu này!

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Trần Quốc Thảo hả bác hay là ảnh ở khu gần chỗ Bác đang ở :)
TQT thì em ko biết, nhưng nhà bên PMH thì đúng là gần chỗ em. Vợ chồng ảnh dẫn con qua chơi bên công viên chỗ em mấy lần. Mấy hôm không thấy chiếc Range Rover ảnh đậu trước nhà, chắc đi trốn nợ rồi.:v

Chỉnh sửa cuối:
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.573
113
Sài Gòn
Ủa, cu này ký mới được hả?
Cty CCM gì kỳ vậy? Y như làm kiểu kinh doanh gia đình chụy.
Thế không lẽ mua căn hộ HAGL phải chờ bầu Đức ký?

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.229
93
Ủa, cu này ký mới được hả?
Cty CCM gì kỳ vậy? Y như làm kiểu kinh doanh gia đình chụy.
Thế không lẽ mua căn hộ HAGL phải chờ bầu Đức ký?

Công ty bà Loan là chủ tịch kiêm TGĐ, con gái bà ấy là 1 phó tổng, Cường con trai là phó tổng khác. Hợp đồng trước nay em chỉ thấy 1 trong 3 người này ký, đúng công ty gia đình bác ạ. Hợp đồng của em bên bán thấy đề tên Ng Quốc Cường, "nên chỉ anh Cường mới ký đươc" theo lời mấy ẻm nv. Mà anh Cường thì thường đi biệt không để lại bóng nên khách hàng kệ mịa chúng mày như vậy bác ạ!

Quản lý kiểu gia đình, lại là cái gia đinh hình như cũng chả thiết tới cái uy tín trong kinh doanh nên nó như vầy!

Status
Không mở trả lời sau này.