Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
E mới bị trộm vào nhà . Hix nó thỉnh của em 1 con Air Blade . Chỉ nghe đc tiếng nổ máy chạy ra thì không còn gì . Hix xe e bỏ trong nhà mà nó lẻn vô dẫn ra ngoài bẻ khóa . Công nhận nó hay thiệt .
E có đi báo chính quyền nhưng thấy mấy ông thờ ơ xem như hông có việc gì . Đưa cho em tờ giấy bảo khai vào xong ra về .
Vô vọng quá , nghĩ cũng ức , tự nhiên toi mẹ con xe , lên gặp mấy chú công an thì thầy nản hơn nữa .
E thấy ở vn ta , nếu mất gì thì ngoài việc đốt nhanh vái ra thì không có cách nào .... nuôi bọn xxx chỉ tốn gạo làm phiền nhiểu dân thêm .

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
1. Công an ghi nhận lại để đó thui pác ơi, em thấy ở đâu cũng vậy.
2. Khi có chuyên án gì bắt được Băng trộm và điều tra, khai có trộm ở đâu đâu thì mới cơ may tìm ra xe mình, mà khi tìm ra có khi pác cũng chả nhận ra xe mình đâu.
3. Hoặc tiêu thụ xe gian, thấy xe chạy trên đường (rất hiếm ) ...
4. Tóm lại là COI NHƯ MẤT, chỉ có khoảng 5% cơ hội lấy lại, mà lấy lại được thì xe cũng chỉ còn 40%

• Like
Reactions: bichthuy1712
Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Tự mình lo cho mình chứ kg nhờ vả gì được đâu bác, chia buồn cùng bác .

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
thì chắc chắn là vô vọng rồi . nhưng nghĩ ức nên phọt chơi cho các bác cảnh giác . Dạo này trộm nó lộng hành quá

• Like
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Chia buồn với bác. Em thì bị lẻn vào rinh mất cái Laptop. Mà bình thường mình ghét xxx, không muốn quan hệ mật thiết thì khi có chuyện nó cũng chả quan tâm gì đến mình ngoài tờ khai trình báo. Coi như của đi thay người bác ạ.

• Like
Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
cảm ơn các bác . trình báo chẳn qua là lấy 2% thắp nhang cầu may mắn thôi ấy mà . Mịa bọn ấy ngoài ăn hội lộ thì làm đc con mịa gì

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
N PROTEC nói:
cảm ơn các bác . trình báo chẳn qua là lấy 2% thắp nhang cầu may mắn thôi ấy mà . Mịa bọn ấy ngoài ăn hội lộ thì làm đc con mịa gì

Khuyên bác chủ kiềm chế chớ nên manh động. xxx VN được cả thế giới xếp hạng siêu xxx, giỏi hơn cả xxx bên Mẽo cho nên khả năng tìm được xe của bác là rất cao. Chỉ có điều xxx có muốn bắt thằng trộm đó hay không mà thôi.
xxx dựa vào chiến tranh nhân dân để quản lý địa bàn hoạt động của tất cả băng nhóm trộm cướp, kiểu gì cũng bắt ra hết.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Mất đồ đã tức rồi, tốn thêm thời gian trình báo. Bọn XXX: Ờ! thế là xong tới tết congo luôn, nhà tớ mất còn chưa kiếm được => nhà anh mà là cái đinh gì??? :D:D:D:D

N PROTEC nói:
E mới bị trộm vào nhà . Hix nó thỉnh của em 1 con Air Blade . Chỉ nghe đc tiếng nổ máy chạy ra thì không còn gì . Hix xe e bỏ trong nhà mà nó lẻn vô dẫn ra ngoài bẻ khóa . Công nhận nó hay thiệt .
E có đi báo chính quyền nhưng thấy mấy ông thờ ơ xem như hông có việc gì . Đưa cho em tờ giấy bảo khai vào xong ra về .
Vô vọng quá , nghĩ cũng ức , tự nhiên toi mẹ con xe , lên gặp mấy chú công an thì thầy nản hơn nữa .
E thấy ở vn ta , nếu mất gì thì ngoài việc đốt nhanh vái ra thì không có cách nào .... nuôi bọn xxx chỉ tốn gạo làm phiền nhiểu dân thêm .