Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Dạ em chào các bác!
Chuyện là hôm nay em đi làm về có cùng 1 vài đồng nghiệp đi ăn hủ tiếu ở chợ Tân Phong TP. Biên Hòa ăn xong em cho thằng em về công viên 30 - 4 lại đi lại con đường tơ lụa Nguyễn Ái Quốc .. Qua vòng xoay Tân Phong bà con cô bác ai cũng chạy khép sát lề, đường thì ngay giờ tan tầm nó đông đi nhích từng chút 1 .. riêng em chạy 1 mình làn ngoài trong thật dị họm :) .. đi được khoảng cây rưỡi số lại thấy hiện tượng xe dồn cục len ngoài trống trơn .. trong bụng nghĩ hôm nay làm mệt và đang đi nhanh về có ít việc nữa có xxx thì đừng thổi em nha .. không có hứng thú chiến chút nào cả.. nhưng vẫn đi len ngoài.. xa xa em thấy có tới 6xxx 2 con moto 1 cái wave xanh cả 1 vùng trời các bác ạ..

Chuyện gì tới nó cũng tới các bác ạ khi cách chốt cỡ 20m 1 anh xxx trung quí bước vội ra ngoài chỉ chờ có vậy còn khoảng 10m em bật nhan phải luôn (chưa biết có thổi em chưa nữa nhưng kệ lủi đại zô luôn về sau hỏi thằng em ngồi sau nó mới nói ko có thổi mới giơ gậy thì a lủi lun rồi :) ) Em nghĩ thui kệ chuyện cũng đã lỡ rồi làm với mấy ảnh 1 shoot về ăn cơm cho ngon.. thường bữa bỏ 50k tiền xăng còn kiếm ko ra bữa nay có sẵn là tốt quá rồi và đây là cuộc "trao đổi nhẹ" với các anh :3dcuoi:

nói gì nói em rất quý bác đại úy này sau khi em phản ánh bác bước ra chấn chỉnh ngay lập tức cấp dưới.. bác này hiền hòa bình tĩnh trái ngược vs 3 xx trung úy kia :) Do em đang bận và hơi búc xúc vì dừng xe em 2 lần dòi mà vẫn cái lỗi này nên ăn nói có hơi trẻ trâu đôi chút với bác Đại úy và các bác xem em nói như vậy dc chưa? thái độ và hành vi có gì chưa được mong các bác góp ý em sẽ sữa đối ạ :)

Klq nhưng... 3 bác trung úy cứ đỗ cho nhau là ko có dừng xe em! em bucbức cmn xúc hà!

1 lần nữa em Cảm ơn otosaigon và cảm ơn các bác nhiều lắm ạ!

InR confirmed
Hạng B2
6/8/12
114
33
28
45
Like bác chủ, nhưng cũng tùy cơ ứng biến nha bác, dạo này em nhiều trường hợp quần chúng bức xúc thấy cũng ớn ăn quá

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Nghe giọng bác chủ nói luật điều mấy vanh vách nên tụi nó sợ .Thằng đại úy cũng chả tốt gì đâu bác , tụi nó chung phe ra lượm tờ rơi với nhau mà, chẳng qua nó thấy nuốt không trôi nên giả bộ vậy thôi.
Nó bắt bác lần này là lần thứ hai rồi chứng tỏ nó biết bắt sai mà vẫn làm để kiếm bánh mì.
Bác chủ tuổi trẻ tài cao, nói rõ ràng bị bắt mà cười nói vui vẻ như bắt được vàng nên ông nội tụi nó cũng hg dám ghi biên bản.

Hạng B2
14/10/14
341
56
28
69
Bác hay quá ! nhất là thuộc làu làu điều mấy..để ứng phó ! nếu như mình thì chẳng nhớ cái gì - mừng bác thành công

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Quả là lần thứ 2 đã tự tin khác xa lần đầu. Hay lắm !
dạ.. lần này tự nhiên thấy tự tin mà trong bụng vui lắm bác.. mình ko phải gây hấn hay làm chuột bạch gì nhưng tâm lí vẫn rất vững ạ :)
View attachment 177289 Giọng anh chủ thớt hài quá!
dạ em vui tính lắm bác ạ :)
Like bác chủ, nhưng cũng tùy cơ ứng biến nha bác, dạo này em nhiều trường hợp quần chúng bức xúc thấy cũng ớn ăn quá
dạ ao nhà nên em rất tự tin ạ hihi
Nghe giọng bác chủ nói luật điều mấy vanh vách nên tụi nó sợ .Thằng đại úy cũng chả tốt gì đâu bác , tụi nó chung phe ra lượm tờ rơi với nhau mà, chẳng qua nó thấy nuốt không trôi nên giả bộ vậy thôi.
Nó bắt bác lần này là lần thứ hai rồi chứng tỏ nó biết bắt sai mà vẫn làm để kiếm bánh mì.
Bác chủ tuổi trẻ tài cao, nói rõ ràng bị bắt mà cười nói vui vẻ như bắt được vàng nên ông nội tụi nó cũng hg dám ghi biên bản.
dạ em cảm ơn bác .. em còn trẻ trâu lắm bác ợ :)

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
Thấy nó nói có biển phân làn 412 trên góc ngã tư nếu ko có thì hoá ra nó nói láo ah?nếu bác nào mà ko lắm rõ luật và nói ko dứt khoát là chúng nó hùa nhau rồi lôi biên bản ra có khi yếu tim là cho nó ăn bánh mì ngay.được cái bác chủ cũng tự tin nên chúng nó cũng nói loanh quanh rồi thấy ko ăn được cái là dịu giọng liền.!

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B2
10/5/13
349
166
43
Nếu các đồng chí đó quyết tâm lập biên bản thì bác có để họ lập bb ko? Nếu có thì họ ghi bb thế nào là đúng?