Hạng C
21/9/08
700
543
93
53
DVD thì lắp thêm vào thôi ah ! Xe nhập có sấy ghế luôn tuy nhiên em nghĩ option này cũng không cần thiết ở VN hihi

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
quoc toyota nói:
DVD thì lắp thêm vào thôi ah ! Xe nhập có sấy ghế luôn tuy nhiên em nghĩ option này cũng không cần thiết ở VN hihi
Sấy ghế thì k cần!nhưng DVD chắc k ít ng cần....
Nếu Honda nghiên cứu đc cái vụ đặt lắp lun DVD thì hay quá,đỡ tốn tiền mua cái CD theo xe!gắn ở ngoài,gặp sự cố nhỏ k sao?gặp sự cố chập điện cháy xe thì khó nắm đc ai để bắt đền....
Toy nó cũng đã lắp cho Cam rùi,sao HVN k học hỏi theo Toy lun!

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Civic1981 nói:
quoc toyota nói:
Nếu Honda nghiên cứu đc cái vụ đặt lắp lun DVD thì hay quá,đỡ tốn tiền mua cái CD theo xe!gắn ở ngoài,gặp sự cố nhỏ k sao?gặp sự cố chập điện cháy xe thì khó nắm đc ai để bắt đền....
Đối với màn hình DVD ở phía trước thì những xe hạng sang tuy có trang bị nhưng màn hình sẽ tắt khi xe chạy.
Tại các thị trường khác thì chủ yếu họ di chuyển bằng ô tô và đi đứng rất có nề nếp,ở VN mình thì ngược lại,mật độ phương tiện ngày càng dày đặc,chưa kể các bác đi xe máy rất hay "lụa",thích tạo bất ngờ và tỏ ra nguy hiểm,thường xuyên mang theo ma men nữa... nên nếu gắn màn hình DVD mà làm mất tập trung cho tài xế thì vô cùng nguy hiểm.Nếu mà ô tô hôn ô tô thì đi trong phố móp là cùng...nhưng mờ ô tô hôn xe máy thì cũng mệt bác ạ.
Dàn âm thanh CR-V nghe rất ổn ,nên màn hình DVD không gắn vẫn không sao.An toàn vẫn là trên hết,nghe nhạc hay là cũng cảm thấy tinh thần thoải mái bác ạ :)

Hạng C
7/6/10
588
19
18
Sấy ghế ko cần ở sài gòn nhưng lại rất cần cho mùa đông ở Hà Nội

Hạng B2
15/1/13
104
0
0
46
Đồng ý với bác Hào, em chỉ cần Camera de + DVD hay màn hình LCD tích hợp trên gương để dùng khi de xe, ở SG mà k có camera de thì em k tài nào parking được :D, cái này xe cùi mía Kia Morning còn có k lẽ CR-V < xe cùi mía sao :D
overhaulin nói:
Civic1981 nói:
quoc toyota nói:
Đối với màn hình DVD ở phía trước thì những xe hạng sang tuy có trang bị nhưng màn hình sẽ tắt khi xe chạy.
Tại các thị trường khác thì chủ yếu họ di chuyển bằng ô tô và đi đứng rất có nề nếp,ở VN mình thì ngược lại,mật độ phương tiện ngày càng dày đặc,chưa kể các bác đi xe máy rất hay "lụa",thích tạo bất ngờ và tỏ ra nguy hiểm,thường xuyên mang theo ma men nữa... nên nếu gắn màn hình DVD mà làm mất tập trung cho tài xế thì vô cùng nguy hiểm.Nếu mà ô tô hôn ô tô thì đi trong phố móp là cùng...nhưng mờ ô tô hôn xe máy thì cũng mệt bác ạ.
Dàn âm thanh CR-V nghe rất ổn ,nên màn hình DVD không gắn vẫn không sao.An toàn vẫn là trên hết,nghe nhạc hay là cũng cảm thấy tinh thần thoải mái bác ạ :)

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Em đang hóng tranh luận của các bác.....
Nhưng em có một điểm cần hỏi:
Có phải trần xe của CR-V thấp hơn Ford Escape ? Như vậy tầm quan sát sẽ thấp hơn ?

Tập Lái
3/10/12
8
0
0
Honda ô tô Phước Thành
Hân hạnh phục vụ
Trân trọng!

Em đang chuẩn bị ký HĐ múc 2.0 , tháng 4 lấy xe :|
[/quote]

Last edited by a moderator:
Tập Lái