Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Mình vừa xem clip xong rất bức xúc up lên cho A/e xem. rất mong những con sâu này phải được xử lý để các Đ/c khác không bị ảnh hưởng uy tính với người dân

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tonyteo05
Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Clip này lâu lắm rùi. Clip này là 2 thằng chó xxx bố láo . Mà chú đi xe máy yếu kém chuyênn môn cho nên bị 2 thằng chó nó cầm giấy tờ trước rùi

Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Do mình vừa xem xong quá bức xúc nên up lên cho A/e nào chưa xem nhận xét
Clip này lâu lắm rùi. Clip này là 2 thằng chó xxx bố láo . Mà chú đi xe máy yếu kém chuyênn môn cho nên bị 2 thằng chó nó cầm giấy tờ trước rùi

Hạng C
6/9/10
884
433
63
34
TP HCM
cái này CSGT tiền giang phạt cách đây 7 năm rồi. Tem xe đa số xe trung quốc hồi đó nhái kiểu Dream II tuy cavet ghi la Longcin. Samboo, Taiwan... nhưng xe toàn dán tem Dream II ko. CSGT huyện chợ gạo phạt 1 cơ số xe bà con tiền giang luôn. Xe 1 kính thì nhắc nhở ( CSGT chợ gạo hỏi câu này em nhớ hoài luôn anh có mấy con mắt?)còn kính ko zin (kính độ) thì phạt luôn. Nên em thấy vđ này ko mới.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
chưa đủ nông đủ cánh mà đã chiến rồi thì nàm sao mà thắng được

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Zở hơi!
Lỗi nhẹ xều như thế, cứ ký tên vào BB, và ghi ý kiến của mình vào BB + clip để trình lãnh đạo đội CSGT. Tham khảo chú này nè :D

Hạng B2
5/4/13
149
160
43
cái này CSGT tiền giang phạt cách đây 7 năm rồi. Tem xe đa số xe trung quốc hồi đó nhái kiểu Dream II tuy cavet ghi la Longcin. Samboo, Taiwan... nhưng xe toàn dán tem Dream II ko. CSGT huyện chợ gạo phạt 1 cơ số xe bà con tiền giang luôn. Xe 1 kính thì nhắc nhở ( CSGT chợ gạo hỏi câu này em nhớ hoài luôn anh có mấy con mắt?)còn kính ko zin (kính độ) thì phạt luôn. Nên em thấy vđ này ko mới.
Theo mình nhận xét vấn đề Khi xem clip lúc đầu xxx thổi phạt là ko bật xinhan phải, sau 1 hồi chiến mới chuyển qua lỗi tem xe, mà tem xe theo như trình bày bác xe máy là tem trắng xanh giống như theo cavet. mình nghĩ XXX thổi sai rồi làm càng giữ giấy tờ xe luôn...