Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Hôm nay 25/7 khoảng hơn 12h trưa, em có việc đi bộ trên đường Ngô Đức Kế từ CT Mê Linh về Hàm Nghi thì gặp một anh mặc thường phục đi 2B chở một anh áo vàng vác máy trên vai chăm chú cẩn thận quay phim các xe 4B đậu bên chiều ngược lại (có biển cấm đậu xe ngày lẻ)... Mặc dù đoạn này có kẻ vạch đậu xe và biển thu phí nhưng em dự là một số bác đậu ở đoạn này ngày hôm nay sẽ nhận được giấy báo nợ trong thời gian sắp tới :(

Từ hôm cấm đậu xe trên đường Nguyễn Huệ (không hiểu vì sao, chẳng thấy ăn nhập gì với cái công trường chỗ ngã tư LL-NH) tới nay, cánh tài xế và những người đi 4B làm việc trong khu vực này náo loạn hết... hic hic.

Bác nào thường đậu ở đoạn này lưu ý nhé, em cũng thấy mấy anh bảo vệ dọc bên đường nháo nhác, chạy ra cầm điện thoại alô í ới nhưng anh áo vàng cứ tỉnh bơ quay phim từng em một từ sau ra trước, từ ngoài vô trong. Bây giờ đừng tin bảo vệ hay chủ quán (có bảo kê) mà đậu ở chỗ cấm, về sau được gửi giấy báo bánh mì nguội thì biết trách ai :(

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Khu quận 1 sẽ thay đổi các tuyến đường cho phép dừng,đậu xe nhé các bác.

Hạng B2
3/11/10
311
230
43
E dính biên bản nguội 1 lần ở Tôn Thất Đạm rồi !

đậu xe ở đường có biển cấm đậu, BB ra quyết định phạt ntn vậy bác? e cũng mấy lần đi ăn tụi bảo vệ chỉ đậu ở đường có biển cấm đậu ko..ko biết khi nào nhận trát nữa :3dcuoigif: