Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cùng tìm hiểu âm thanh xe hơi

Hạng B1
28/5/12
80
2
8
Re: RE: Cùng tìm hiểu âm thanh xe hơi

Các bài viết của các Bác hay quá!
Cám ơn các Bác nhiều!

Tập Lái
13/3/13
29
1
8
vũng tàu
RE: tại sao đường ra của cd bị nhiễu khi nổ máy

thienphu_74 nói:
Autobacks nói:
Chào các bác! Em trẻ người non dạ không am hiểu gì về âm thanh nhưng lại muốn thêm thắt vào con Civic ghẻ của em vì bộ loa gốc của nó chuối quá các bác ạ. Vì không am hiểu gì nên em không muốn thay đổi nhiều mà chỉ muốn gắn thêm cho nó cái SUB để hy vọng mang lại không khí mới mẻ chút xíu thôi. Lang thang trên mạng thì em thấy bên Nhật nó có bán rất nhiều các loại kiểu như dưới đây:

Loại của hãng BOSS giá khoảng trên dưới 1 triệu, loại của hãng ALPINE thì giá khoảng 2-3 triệu. Em định vài hôm tới sang bên đó nhân tiện múc 1 chú SUB kiểu này về nhưng lại băn khoăn không biết có lắp được vào con sì vịt ghẻ không? Không biết có cải thiện đáng kể được chất lượng âm thanh không? Không biết cách lắp đặt có đơn giản không? Không biết còn phải mua thêm cái gì không?
Mong các sư phụ chỉ bảo giúp em vài đường cơ bản để cái ngu của em nó nhỏ đi chút xíu. Cám ơn các bác nhìu!
em đang đánh con ALPINE này...hay cực bác ah. nếu bác thích em nhường lại cho...hoặc qua em nghe thử, nếu thấy hợp thì qua bên Nhật mang về

Bác thienphu_74, em cũng đag có nhu cầu về sub, e cũng đang muốn gắn sub alpine như của bác hoặc jbl, nếu bác để lại cho e thì aloo nhé. Tuấn anh 0907033456