Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Tình hình là hôm nay em đi đăng kiểm ở Q7. Đã nhận được giấy thông báo là: phải tháo toàn bộ đèn trước và đèn sau trả về zin và không được sử dụng bixenon cho đèn trước. Hiện giấy tờ của em vẫn nằm ở chỗ đăng kiểm.
Mấy bác nào còn bộ đèn pha zin cho em mượn gắng vô đi đăng kiểm về em trả lại, đèn sau em vẫn còn.
Em vẫn nhớ lần trước vẫn đăng kiểm bình thường không sao cả và quan trọng em vẫn không quên để vài ổ bánh mì, lần này cũng vậy nhưng lại rớt.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tình hình là hôm nay em đi đăng kiểm ở Q7. Đã nhận được giấy thông báo là: phải tháo toàn bộ đèn trước và đèn sau trả về zin và không được sử dụng bixenon cho đèn trước. Hiện giấy tờ của em vẫn nằm ở chỗ đăng kiểm.
Mấy bác nào còn bộ đèn pha zin cho em mượn gắng vô đi đăng kiểm về em trả lại, đèn sau em vẫn còn.
Em vẫn nhớ lần trước vẫn đăng kiểm bình thường không sao cả và quan trọng em vẫn không quên để vài ổ bánh mì, lần này cũng vậy nhưng lại rớt.
Em còn 1 bộ đèn trước của Estima, ko biết là có giúp bác qua được ải lần này không. Về hình thức thì nó giống với đèn theo xe, mặt kính là mặt thủy tinh. Tuy nhiên, nếu bên Đăng kiểm ngta đưa đèn này qua thiết bị ktra quang học thì sẽ phát hiện được đây là đèn của xe tay lái nghịch. Bác muốn thử thì có thể mượn của em.

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng B2
17/5/14
295
289
63
Có khi nào bác chủ để bánh mì mà k có nhân k vậy bác. kaka :)
Bác nào cứu bác ấy đi. Đèn mà cũng làm khó, nản thiệt.

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Em còn 1 bộ đèn trước của Estima, ko biết là có giúp bác qua được ải lần này không. Về hình thức thì nó giống với đèn theo xe, mặt kính là mặt thủy tinh. Tuy nhiên, nếu bên Đăng kiểm ngta đưa đèn này qua thiết bị ktra quang học thì sẽ phát hiện được đây là đèn của xe tay lái nghịch. Bác muốn thử thì có thể mượn của em.
Em cám ơn bác nhưng đèn estima không gắn được nếu có gắn được cũng không đăng kiểm được vì đèn sau của em estima bị bắt buộc tháo ra luôn trả về zin.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chắc chổ này đang bị "đì" nên nó "đì" lại bác.
Cái dzụ đèn xenon cũng đã có thớt về nó và nói chung là qua được. Đèn sau mà bị dính thì càng điên hơn nữa!!!
...
Kinh nghiệm là nên kiếm chổ có người quen để lỡ có đợt thì người ta "binh" trước!

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Mình còn bộ đèn Hồng công, bác cần thì a lô mình

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Em rất cám ơn mấy bác đã có nhã ý giúp đỡ em. Cuối cùng em cũng phải nhờ người quen và được cho qua, nhunge ngặt nổi bị càm ràm quá trời và cuối cùng chắc em không còn đăng kiểm chỗ đó nữa rồi vì theo đăng kiểm viên là mai mốt đem về bên chỗ quen mà kiểm. Thôi thì được lúc nào hay lúc đấy. Và lời cuối em muốn nói là rất cám ơn các bác đã có nhã ý giúp đỡ em.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Cái đèn ấy mà sao khó nhể?