Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
y cái tiêu đề của e,nếu đang chạy cao tốc,mà lane bên phải tốc độ tối đa thấp hơn đi,mấy bác có chấp nhận chạy chậm lại xi nhan và chuyển lane nhường cho xe sau vượt mặt k
e gặp nhiều ông cứ khoái bám đuôi,kèn,nhá đèn,xi nhan trái đủ các kiểu chỉ để muốn qua mặt mình trong khi mình đâu có chạy rùa bò đâu
e thường k nhường vì chạy đúng tốc độ quy định,xe nào muốn vượt cứ viêc vượt phải,xui xui CSGT bắt ráng chịu NHƯNG e sẽ nhường nếu thấy chạy bám đít xe e quá,có gì bất ngờ thì xe phía sau e sẽ phản ứng k kịp => làm e liên lụy
mấy bác thì sao

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
em cũng ghét, nên thôi nhường mọ-e cái đi cho nhẹ đầu, khỏi bị làm phiền :D
bác làm e nhớ cái thời cao tốc Trung Lương còn 100-80,thằng Grandis và sonata kia dí sát đít e,nháy đèn xi nhan loạn xạ.e ứ nhường,cuối cùng thằng sonata k chịu dc nên vượt phải,còn thằng Grandis thì gần hết cao tốc rồi mà e k để ý,lo nhìn gương hậu nhìn nó k ah nên e giảm 80 vào lane trong nhường cho ảnh lên
Ảnh vừa lên là đụng ngay bảng giới hạn 60 km/h :)) tiếp theo là trạm thu phí hết cao tốc

Hạng B2
3/10/11
150
106
43
40
e rất ghét dạng này, người ta đã đi đúng tốc độ rồi mà cứ đòi vượt, đã vượt quá tốc độ trước sau gì cũng vượt sau không vào làn trong mà vượt. E đi xe mà xe trước đã đi đúng tốc độ tối đa rồi thì ko bao giờ xin vượt cả mà e cũng chẳng có nhu cầu đua làm gì, chuyện gấp hay ko gấp là do mình cả.

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
e rất ghét dạng này, người ta đã đi đúng tốc độ rồi mà cứ đòi vượt, đã vượt quá tốc độ trước sau gì cũng vượt sau không vào làn trong mà vượt. E đi xe mà xe trước đã đi đúng tốc độ tối đa rồi thì ko bao giờ xin vượt cả mà e cũng chẳng có nhu cầu đua làm gì, chuyện gấp hay ko gấp là do mình cả.
vậy chứ hám thắng vẫn chứ nhấn ga bác ơi,có kì e gặp chú Everest kia chạy kinh dị lắm,lạng lách tùm lum hết,bị CSGT thổi,k dừng xe còn ngoan cố chạy trốn
CSGT cũng chạy bán tải Ranger mà hiền gì,dí theo bắt.cũng dí hơn 1km là bị dính vô,cú đó chắc phạt nặng đô lắm

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em nhường để tránh tiểu nhân tức tối, vượt trong rồi quay ra làm 1 cú lết bánh nhổng đít, lúc đó còn bực mình hơn :D
bác làm e nhớ cái thời cao tốc Trung Lương còn 100-80,thằng Grandis và sonata kia dí sát đít e,nháy đèn xi nhan loạn xạ.e ứ nhường,cuối cùng thằng sonata k chịu dc nên vượt phải,còn thằng Grandis thì gần hết cao tốc rồi mà e k để ý,lo nhìn gương hậu nhìn nó k ah nên e giảm 80 vào lane trong nhường cho ảnh lên
Ảnh vừa lên là đụng ngay bảng giới hạn 60 km/h :)) tiếp theo là trạm thu phí hết cao tốc
theo em thì 2 xe đó muốn chạy 104 km/h mà bác cứ chạy 100 nên xin vượt cho thỏa chí đó mà

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
em nhường để tránh tiểu nhân tức tối, vượt trong rồi quay ra làm 1 cú lết bánh nhổng đít, lúc đó còn bực mình hơn :D

theo em thì 2 xe đó muốn chạy 104 km/h mà bác cứ chạy 100 nên xin vượt cho thỏa chí đó mà
e cay nhất chiếc Grandis,chạy 1 tay,tay kia mở của sổ thò ra ngoài như ta đây chạy xe rất vững vậy,e giảm ga gấp xuống 80 thấy thằng chả cũng hơi quáng theo
dí sát đít chi rồi hoảng hồn

• Like
Reactions: Mr migoi
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Vấn đề muôn thuở và đã bàn rất nhiều, thôi thì xin mấy bác chín bỏ làm mười, hơn thua gì cái tốc độ, trừ trường hợp khẩn cấp như cấp cứu, việc quá gấp