Hạng B2
21/5/12
129
50
28
42
HCM
Kính gởi các Bác FFC:
Như thông lệ, hàng năm cứ vào đầu dịp tháng 10 tại các thành phố lớn trên thế giới lại diễn ra chương trình lễ hội bia Đức Oktoverfest.
Lễ hội bia Đức Oktoberfest diễn ra đầu tiên tại thành phố Muich (thủ phủ xứ Bavaria) và đã trải qua 210 năm lịch sử, thu hút khoảng 7 triệu du khách tới Đức mỗi năm.
Nhưng vì chi hội chúng ta không có điều kiện tham dự ;), vậy chúng cũng có thể thưởng thức hương vị bia Đức cùng không khí lễ hội này ở nhà hàng Lion từ 18h đến khuya ngày 03/10 năm 2014. Lễ hội bia Đức mang tên Oktoberfes, Trong lễ hội nàynày nhà hàng Lion sẽ giới thiệu các món ăn truyền thống của Đức cùng các tiết mục gameshow biểu diển ấn tượng, múa lửa...:), và dành cho chúng ta những phần quà hấp dẫn... (VD: 1 năm uống bia miễn phí, 1 năm ăn bufet miễn phí..)
Vậy em xin mở thớt này thông bác cho các bác FFC chúng ta đăng ký tham gia cùng Quẩy với nhau đêm này nhé.
Giá vé hiện tại là 790K, đặt trước 20/09 là 632K (giảm 20%). Nếu chúng ta đăng ký 30 suất tắng thêm 2 vé, 50 suất tặng thêm 5 vé. (có nghĩa là giảm thêm 10% nữa)
Vậy các bác FFCer chúng ta nhanh tay đăng ký để em đặt chổ và chọn vị trí đẹp nhất trong nhà hàng các bác nhé.
* P/s Em đã tham gia tại đây rồi, Bia tại Lion là bia Tươi, nấu đặc biệt cho lễ hội bia Đức này thôi, ngày thường sẽ không thưởng thức được loại bia có hương vị ngon và đậm đà như thế này.
- Tại nhà Hàng Winsor thì thường tổ chức quy mô lớn hơn, nhưng không khí rất loãng vì chỉ được 1 sân khấu mà không gian quá rộng. Bia tại đây là bia Chai, nhập từ Đức sang nên hương vị cũng không có gì đặc sắc. Năm ngoái giá vé tại đây là 1200 K. Nếu AE chúng ta chơi tại Lion chưa đã thì chúng ta sẽ đăng ký tiếp tại Winsor vào các ngày cuối tuần của tháng 10.

* Em kèm thực đơn và chương trình để các bác tham khảo nhé:
Đăng ký tham gia Lễ hội bia Oktoberfest hàng năm
Đăng ký tham gia Lễ hội bia Oktoberfest hàng năm

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/4/09
12.427
6.646
113
HCMC
www.flickr.com
Kien.clima 2 vé