Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Trong chuyến caravan Shihanouk Ville vừa qua, bác Đạp Ga đã may mắn trúng được một voucher giảm giá 50% khi mua một bộ vỏ xe Goodyear (Mua 4 lốp chỉ trả tiền 2 lốp - loại lốp nào là do chủ xe tự chọn trong các dòng của Goodyear)
Nhưng bác Đạp Ga đã tặng lại món quà này để BĐH bán đấu giá lấy tiền ủng hộ cho chương trình xây cầu từ thiện của FFC. Một lần nữa thay mặt chi hội em xin gởi lời cảm ơn đến tấm lòng của bác Đạp Ga!:3dcuoiyeu::3dcuoiyeu::3dcuoiyeu:

Chương trình bắt đầu từ hôm nay và kết thúc vào 12h trưa ngày thứ 6, 22/8/2014. Kết thúc đợt đấu giá sẽ tổ chức buổi trao tặng kỷ niệm chương và Voucher cho người trả mức cao nhất và kỷ niệm chương cho người tài trợ trong buổi tiệc vào lúc 18h tại nhà hàng Dìn Ký cùng ngày.

• Mức khởi điểm là 3.000.000 đồng
  • Mỗi bước giá thấp nhất là 100.000 đồng
Vì tấm lòng dành cho bà con nghèo vùng sâu vùng xa, mong các bác tham gia cuộc đấu giá trong tinh thần tương trợ lá lành đùm lá rách nhé!

Bác Đạp Ga, nhà tài trợ cho cuộc đấu giá
Đấu giá voucher lốp xe Goodyear cho chương trình từ thiện

Voucher giảm giá 50% tất cả các loại lốp của Goodyear đang có tại thị trường Việt Nam

Mục tiêu của cuộc đấu giá là đây

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em tiếp bác Râu luôn, 3.500.000đ

Hạng B2
13/5/10
262
100
43
có date của voucher không mấy bác?xe e đi 18k km,để sang năm thay là ổn!được thì e đu theo 3t7!

Hạng B2
9/3/13
202
39
28
Phiếu này là mình mua bất cứ loại xe nào cũng được hay sao bác Rồng ơi?nếu áp dụng được em thay cho xe 46 chổ của em ?ehheheh

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Phiếu này là mình mua bất cứ loại xe nào cũng được hay sao bác Rồng ơi?nếu áp dụng được em thay cho xe 46 chổ của em ?ehheheh
Theo như thông tin bên trên thì em nghĩ chắc là được đó nha bác, miễn là GY có dòng sản phẩm cho xe 46 chổ.
Em xin đưa ra mức đấu giá của em là 4 trẹo ạ. Các bác nhường em đi ạ, xe em cũng tới hạn phải thay rồi ạ, xin đa tạ.