Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Chào các bác,

Mitsubishi Việt Nam đang tổ chức chương trình thiết kế decal riêng dành cho chiếc Mitsubishi Mirage, bác nào đang sở hữu xe Mirage thì thiết kế như nào sẽ được tặng luôn bộ decal như mong đợi luôn. Khoản này các bác chạy Mirage đã nha, mấy dòng khác cũng có nhưng hiện chưa có chương trình này.

Các bác chưa mua xe cũng có quà luôn, kết mỗi tuần bác nào được BTC đánh giá thiết kế decal đẹp, có nhiều lượt bình chọn là ẵm giải voucher mua xe 10triệu. Tổng thời gian chương trình 5 tuần có 20 giải, mỗi tuần có 4 giải. Chi tiết chương trình các bác vào đây ạ www.mirage.vn

Giải thưởng thì thế thôi, quan trọng các bác vào tham gia cho vui, cũng là thử tài mỹ thuật. :D

Em ké cái decal e tạo thử
http://www.mirage.vn/bo-suu-tap-mirage/thu-vien-anh/chi-tiet/?Id=451

Tập Lái
4/1/12
3
0
1
Chào các bác,

Mitsubishi Việt Nam đang tổ chức chương trình thiết kế decal riêng dành cho chiếc Mitsubishi Mirage, bác nào đang sở hữu xe Mirage thì thiết kế như nào sẽ được tặng luôn bộ decal như mong đợi luôn. Khoản này các bác chạy Mirage đã nha, mấy dòng khác cũng có nhưng hiện chưa có chương trình này.

Các bác chưa mua xe cũng có quà luôn, kết mỗi tuần bác nào được BTC đánh giá thiết kế decal đẹp, có nhiều lượt bình chọn là ẵm giải voucher mua xe 10triệu. Tổng thời gian chương trình 5 tuần có 20 giải, mỗi tuần có 4 giải. Chi tiết chương trình các bác vào đây ạ www.mirage.vn

Giải thưởng thì thế thôi, quan trọng các bác vào tham gia cho vui, cũng là thử tài mỹ thuật. :D

Chương trình này coi bộ cũng được à, nhưng nếu cho luôn mấy dòng khác thì càng đã - chứ dành cho Mirage không thì hơi buồn cho các anh em khác

Tập Lái
30/8/12
5
0
1
Chào các bác,

Em thấy logo bác hơi lạc quẻ - nhìn xa chứ như biểu tượng của CDC (cơ quan chống dịch của Mỹ)

Sao bác không upload hình avatar của bác lên cho chất nhỉ ???

Tập Lái
6/1/12
2
1
3
Bác thớt có làm tấm decal nào chưa, share anh em tác phẩm xem nào. Em cũng mới làm tấm, share với các bác ạ.

• Like
Reactions: truong195
Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Chương trình này coi bộ cũng được à, nhưng nếu cho luôn mấy dòng khác thì càng đã - chứ dành cho Mirage không thì hơi buồn cho các anh em khác
dòng A-class ở nước ngoài rất hay được trang trí decal hơn các dòng khác bác ơi

mấy dòng cao cấp hay SUV ít người trang trí hơn

Tập Lái
12/12/11
17
1
3
chơi cái này ăn được voucher 10tr mua xe - hơi ít nhỉ các bác ???

Tập Lái
30/8/12
5
0
1
chơi cái này ăn được voucher 10tr mua xe - hơi ít nhỉ các bác ???

mấy dòng xe như Mirage ít khi được sale chiết khấu giá nhiều đâu bác - mua C-class trở lên thì dễ được mời offer giảm trên giá hoặc tặng phụ kiện hơn

Với lại cái này em nghĩ nhắm vô anh em ai có xe rồi là chính - chơi để lấy decal về dán xe cho nổi :D

Tập Lái
6/1/12
2
1
3
Em thấy logo bác hơi lạc quẻ - nhìn xa chứ như biểu tượng của CDC (cơ quan chống dịch của Mỹ)

Sao bác không upload hình avatar của bác lên cho chất nhỉ ???
hình như không cho tự upload ảnh lên bác à :) em mò không ra - cùng lắm là cho tự ghi câu slogan dán ở đuôi xe thôi