Hạng B2
16/6/13
304
562
93
30
HCMC
Xe em Everest 2014 nhưng đèn lái quá mờ, chạy đường tối không chiếu rỏ đường. Có phải do xe cao nên ánh sáng không rỏ như sedan?

Em muốn thay cặp bóng lái mới với đièu kiện phải sáng hơn bóng cũ thật sự. Các bác giúp em với

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
bác dùng bóng osram tăng sáng đc đo bác, giá cả phải chăng

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
Em cũng đang quan tâm vụ này với con sonata của em, có bác nào rành giúp em với.
Bác nào có địa chỉ cửa hàng nào uy tín chỉ dzum em luôn, thanks!

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Bác tư vấn thêm dùm em:

Sáng hơn được bao nhiêu%? Dùng loại chân nào?

mua ở đâu à?
Em cũng đang quan tâm vụ này với con sonata của em, có bác nào rành giúp em với.
Bác nào có địa chỉ cửa hàng nào uy tín chỉ dzum em luôn, thanks!
em nhờ ông anh mua dùm, ổng chuyên phụ tùng ô tô, aveo thì H4 12v, ko rõ xe khác ra sao

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
Lúc chiều em có đt hỏi bác nào ở trên đây và dc tư vấn như vầy, các bác góp ý em với.
xe em thì chân bóng là H7, loại tăng sáng 110% NBL gi gi đó, tức là sáng hơn gấp đôi đèn xe em, nhưng em hok biết có sáng hơn dc bao nhiêu?
Xe em có sẵn quả cầu rồi, hay em lắp bóng xenon luôn dc hok?
Em gà vụ này quá, có bác nào khai sáng giúp em chứ mắt mũi em kém quá, đi đường tối nguy hiểm mà bóng lắp vào hok đc tốt lỡ đi đường tối nó đứt bóng thì chết em.
thanks!

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
Lúc chiều em có đt hỏi bác nào ở trên đây và dc tư vấn như vầy, các bác góp ý em với.
xe em thì chân bóng là H7, loại tăng sáng 110% NBL gi gi đó, tức là sáng hơn gấp đôi đèn xe em, nhưng em hok biết có sáng hơn dc bao nhiêu?
Em gà vụ này quá, có bác nào khai sáng giúp em chứ mắt mũi em kém quá, đi đường tối nguy hiểm mà bóng lắp vào hok đc tốt lỡ đi đường tối nó đứt bóng thì chết em.
thanks!

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
thanks!

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
thanks!
xenon thì sáng rồi, nhưng đi mưa hay gặp sương mù thì ko thấy đường với gây khó chịu cho người đi đối diện, vả lại còn mắc nữa :D vì những lý do treh em ko thay xenon, nhưng nếu bác thích thì xenon là lựa chọn tốt, rất sáng, mấy khi đi sương mù hay mưa đâu