Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Em chưa có áo đồng phục chứ không thì em cũng mặc vô cho khỏi lạc bác ạ.

Tập Lái
25/7/11
43
0
0
Theo tôi, Bác xuống sân bay Camranh rồi bắt taxi của Sân bay về Tp rẻ thôi hình như 250k thì phải, hôm trước mình mới đi ( quên giá mất rồi)

Hạng B2
6/5/11
376
30
28
Em mới đi tháng trước nè. Tương tự cảnh ngộ như bác chỉ khác là em bay từ HN vào, sáng hôm sau ra ga đón vợ con đi theo đoàn. Lúc đầu em mua vé bus của SB tính tiết kiệm cho Cty chút đỉnh nhưng sau đổi ý vì họ về Trần Phú mà em thì muốn kiếm KS gần ga cho đẫy giấc, sáng ra nghe tiếng tàu ra ga là vừa. Vì thế em đi Mai Linh, fix giá 320k, đường ven biển mới làm, đẹp và vắng teo. Em nhớ xuống SB lối 22h vẫn có bus. Nếu bác không bắt cặp trên tầy bay mà sợ ma thì đi bus cho lành. 8 chuyện trên bus cho đường nó ngắn.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Mợ cầm theo một con dao Thái Lan, xuống sân bay gọi một chiếc Lexus mà đi
Sáng mai đảm bảo Vnexpress có tin nóng vụ án Lexus tập 2 :D:D:D

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Mợ đăng số hiệu chuyến bay và ngày bay đi để các OS đổi lịch bay cho phù hợp :D

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Báo cáo các bác, em mới đổi được vé chuyến 16h25 chiều nay, VN 7356. Vậy là em ko phải đi đêm rồi. Có bác OS nào đi cùng chuyến với em không ạ, để mình hợp tác kiếm chiếc Lớt Xợt như bác Tồn nói.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
từ Cam Ranh tới Ngã ba Thành (ngã ba Cây Dầu Đôi Diên Khánh) hổng biết bi nhiu km chứ từ Ngã ba này vô Nha Trang >< 10 km nữa

ai thích lơn tơn bụi đời cứ tóm bus thường - rất nhiều "cam" : Cam Ranh, Cam Lâm, Cam Hải (đông/tây) :

... xoài Cam Hải Tây có vị thanh chứ không ngọt gắt như "cát Hòa lộc" Cái Bè Tiền Giang chẹp chẹp

@ nuingu2606 :
Hà Nội - Kontum thì tóm ATR-72 VNA nó đá mình xuống Phi trường Cù hanh Pleiku xong tóm xe ngược 50km lên Kontum - xong việc trở về HN cũng rứa
nghe giang hồ đồn chú phỉnh đã ok cho khôi phục lại Phi trường Kontum rùi (cùng dzới Phi trường An giang Long xuyên)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.459
113
Sì Gòn
@Gia Định: cụ lơn tơn ra tới quê em Cam Hải Tây luôn hả? :D xoài quê em lúc xanh thì chua lè chua lét, lúc chín thì ăn khá ngon, trái khá nhỏ
à từ sân bay Cam Ranh về Nha Trang đâu có ai đi QL1A ngang Thành, toàn đi đường Nguyễn Tất Thành, leo 1 cái đèo ven biển đẹp lắm chẹp chẹp
chúc mợ rangnhon đi an toàn :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Nghe bác tả đường đèo ven biển, em đang phân vân có nên vác cái Anpha cùi bắp đi săn không nữa. Ngắt nỗi vác nó theo thì lại không bơi lặn gì được, hơi bất tiện. Thôi dùng đỡ máy tự động vậy. Hy vọng có được vài tấm hình đẹp để bác xem đỡ nhớ quê. :D