Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
rangnhon nói:
HDV gọi taxi Thành Hưng. Giá giờ chót là 280, cộng thêm 10 ngàn vé vào cổng, em đưa luôn 300 cho xong. Tối qua đi chơi gọi xe Mai Linh, bác tài nói giá ra sân bay là 260, em thấy cũng gần bằng giá chú HDV gọi. Chắc đó là "giá quy định" dành cho du khách. :-(
thế h này bác còn ở ngoài đới hôn
em chỉ cho chỗ chơi :D

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Em về sáng nay rồi bác ơi. Thời tiết xấu, máy bay cứ nhảy tưng tưng tưởng không đáp đất được.
Nói thiệt lòng các bác đừng buồn em, chứ Nha Trang sau này xấu quá. Con đường Trần Phú 10 năm trước đẹp như mơ, giờ nhà cửa lô xô không thấy đâu là biển. Vinpearl đông như cái chợ, dịch vụ rất kém. Tắm bùn thì bị "sỉ nhục" từ lúc bước chân vô đến lúc ra về. Kiếm hải sản nhậu khuya thì bị cứa cổ. Hic... Em chỉ chấm được cái khách sạn heo hút thôi, và mê mệt dàn Audi rất chi hoành tráng từ SG vào. Canh hoài mà không thấy bóng bác chủ xe nào, định "dàn cảnh" vặt kiếng xe để làm quen mà sợ bị quýnh hội đồng quá. :D

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Re:Đi từ sân bay Cam Ranh đến Nha Trang bằng phương tiện gì các bác? (em mới up hình)

Chào các bác. Em làm biếng mở topic mới nên up hình vô đây luôn cho tiện.

Từ Cam Ranh vô Nha Trang mưa lớn nên tối thui, em chẳng chụp được tấm nào. Đường về thì bác tài chạy vèo vèo, em đưa máy ra cửa sổ chụp lia lịa, coi lại tấm nào cũng chỉ thấy con lươn, cây cối, barie...
Đi từ sân bay Cam Ranh đến Nha Trang bằng phương tiện gì các bác?

Em ở cái khách sạn này nè các bác. Hơi heo hút nhưng được lắm.

Ba sao, có khuyến mại hồ bơi mini cho con nít tắm, rất sạch sẽ.

Buổi sáng từ phòng nhìn ra biển.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Re:Đi từ sân bay Cam Ranh đến Nha Trang bằng phương tiện gì các bác? (em mới up hình)

Cho e hỏi ai đây ợ ???

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93

Bác Swinds! Em đang loay hoay không biết post hình ra làm sao thì bác đã đột nhập vô nhà em rồi. Hu hu...

Là em đó bác ơi!

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn

rangnhon nói:
Bác Swinds! Em đang loay hoay không biết post hình ra làm sao thì bác đã đột nhập vô nhà em rồi. Hu hu...
Là em đó bác ơi!
Không, em hỏi cái em áo trắng ấy. Không hỏi người áo xanh

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93

Bác chỉ cho em post hình đi rồi em nói bác nghe.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn

rangnhon nói:
Bác chỉ cho em post hình đi rồi em nói bác nghe.
Done. Giờ thì bác post hình và "nói cho em nghe" đi ;)

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93

Hic, bác có thấy hình chưa ợ, sao em sửa đi sửa lại hoài em vẫn thấy trống trơn.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn

rangnhon nói:
Hic, bác có thấy hình chưa ợ, sao em sửa đi sửa lại hoài em vẫn thấy trống trơn.
Chưa thấy gì mợ ới, mợ coi lại coi sao :cool: