Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41
Haizzzzz sự thật mất lòng và đắng lòng !!!!!!
Có lẽ mọi người cũng thất vọng và hối tiếc khi lỡ đâm đầu vào đây rồi, nhưng giờ biết làm thế nào hả bác? Đâu có lấy lại tiền được, bán lại thì khó. Bỏ chỗ này thì biết đi đâu. Chứ nếu biết trước vậy thì chắc nhiều người cũng phải suy nghĩ lại trước khi đâm đầu vào

Bác bahaimot vô đây bị ném đá là phải rồi

• Like
Reactions: Mê ô tô
Tập Lái
26/6/14
0
74
12
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
mình chỉ làm lớn chuyện khi công trình nó hoàn toàn ko làm thôi , còn mình lên khảo sát vừa rồi thì thấy có công nhân làm... nói chung 2 vc mình yên tâm 1 phần nào đó ... Nếu thực sự có vấn đề đương nhiên số tiền mình bỏ ra kiện nó mình ko tiếc làm gì và mình cũng đã mạnh tay từ tháng 6 vừa rồi cho xong chuyện...

Hạng B2
23/9/13
251
67
28
Có lẽ mọi người cũng thất vọng và hối tiếc khi lỡ đâm đầu vào đây rồi, nhưng giờ biết làm thế nào hả bác? Đâu có lấy lại tiền được, bán lại thì khó. Bỏ chỗ này thì biết đi đâu. Chứ nếu biết trước vậy thì chắc nhiều người cũng phải suy nghĩ lại trước khi đâm đầu vào

Bác bahaimot vô đây bị ném đá là phải rồi
Đá thiệt còn không nhằm nhò gì huống chi đá ảo !!! Chỉ tội các bác ngu thì không có tội chỉ có tội vì không biết mình ngu và càng có tội hơn khi biết mình ngu mà vẫn cứ ngu !!! ;)

• Like
Reactions: Mê ô tô
Hạng B2
23/9/13
251
67
28
Đợt 1 kì rồi gom dc hơn 10 hộ , đi họp còn 7 hộ , ngày biểu tình còn 2 hộ.....
Ở đời nó vậy đó bác , nói thì ai nói cũng hùng hồn lắm , đấu tranh này nọ dữ lắm , đụng chuyện nó trốn gần hết , thế mới nói haizzz !!!

• Like
Reactions: nguyenchi1108
Tập Lái
11/2/14
27
27
13
Đá thiệt còn không nhằm nhò gì huống chi đá ảo !!! Chỉ tội các bác ngu thì không có tội chỉ có tội vì không biết mình ngu và càng có tội hơn khi biết mình ngu mà vẫn cứ ngu !!! ;)
Cũng tội nghiệp bác bahaimot, vì bác bahaimot bị < ngu > mấy lần rùi, nên cứ vô đây canh bà con có chuyện gì thì châm chọc

Status
Không mở trả lời sau này.