Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/4/13
4
18
3
30
Hqua len xem thay con ngon ngang, van thang chua thao chung to thang may nao, ong nuoc mua thi moi lap den t5 tu tren xuong, cua so cua di chua lap dc cai nao, tang tret thi ngon ngang... co le 8 thang nua thi may ra bat dau giao dc can dau tien

Hạng B1
1/2/13
63
21
8
40
www.xinhmoingay.com
Nhìn hình thấy nản quá, chắc phải 7 tháng nữa mới có nhà ở. Các căn giao đợt 30/4 cũng ko ở nổi, chỉ hoàn thiện bên trong thôi, còn tầng trệt, thang máy... ko làm xong thì ko ở đc, chưa kể bụi bặm, âm thanh xây dựng...

Tập Lái
26/6/14
0
74
12
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
ca nam tren thot roi - gio minh chap nhan thoi- thang 3 chung ta ai co tgian thi len Cty no lam 1 tran tiep de cap nhat them thong tin nha - hy vong lam 1 tran xong moi dc giao 30t4 - giao som de sua chua dang hoang ca thang moi vo o dc . Tap trung danh sach lai nha , khoang thang 2 minh se nhac lai viec nay va gom them vai ng di chung.

• Like
Reactions: Mê ô tô
Tập Lái
19/12/12
3
15
3
Hôm qua mình vừa chạy qua CC xem tình hình. Ở ngoài phía hướng ra đường Quang Trung thấy sơn hết rồi, màu vàng như block 2 ấy, còn 3 cạnh kia thì đang chuẩn bị thôi. Mình thấy sơn mất tầm khoảng 5 ngày là hết 1 mặt.
Mình nghĩ KG đang cố thực hiện cam kết giao trước 30/4. Mình đồng ý với phương án cứ xem họ thi công thế nào rồi tháng 3 mình tập trung lại 1 đợt để kiểm tra tiến độ. Chứ cứ làm um lên nhiều khi cũng không phải cách.

Tập Lái
11/2/14
27
27
13
e cũng đợt 5. vậy có bác nào đóng đợt 6 chưa nhỉ

mình đóng đợt 6 rùi hồi 24/08/2014 đã hoàn tất thanh toán 70% giá trị căn hộ , chắc mỗi hợp đồng khác nhau, mình còn 4 lần đóng nữa là :
đợt 7 : hoàn thiện nội thất, đủ điều kiện bàn giao căn hộ (10%)
đợt 8: khi bàn giao căn hộ, (chưa gồm phí bảo trì) (15% )
đợt 9: Phí bao trì căn hộ 2%
đợt 10: Khi tiến hành thủ tục cấp GCN QSH nhà (thanh toán lần chót 5% )

Status
Không mở trả lời sau này.