Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Dạ kính chào các bác.. từ hôm qua tới giờ em vọc cái zello này rất quết liệt và rất vui.. iem vừa đi làm về ăn uống tắm rửa xong là chui zô phòng ôm cái điện thoại vừa hét vừa cười 1 mình hehe..Rieng cá nhân em thấy phần mềm này rất tốt ạ.. khoảng cách tốt hơn hẳn bộ đàm (toàn thế giới) tốc độ nhanh 2G 3G Wifi sài tốt hết.. và cũng nhờ nó mà iem kết nói được rất nhiều bác oser .. em xin hướng dẫn cách tạo acc và cách sử dụng 1 cách nhanh nhất ạ...
Dùng smartphone làm bộ đàm kết nối tất cả oser(góp ý lập group up trang 1)!

Cách xóa lịch sử cuộc hội thoại..

Sau đó ấn và giữ ..sẽ hiện ra bản tùy chọn sau.

Cách bật chức năng sử dụng tay nge trên apple ạ.. các bác bấm nút trên tay phone nge bíp bíp và bắt đầu nói ạ!

Cách thay đổi Avata cho Apple:

Cách bật chức năng tay nghe cho Android..

Khi nào như hình có đánh số 4 là OK. lúc này có thể gọi từ tại nghe được ạ. Bấm nút trên tai nghe chờ tiếng bíp (bắt đầu đăng đàn) rồi nói. nói xong bấm lại nút đó lần nữa (nhảy xuống ) đề cho các anh em khác đăng đàn bác nhé.

Đặc biệt hỗ trợ tất cả các hệ điều hành phổ biến hiện nay ạ.. Các bác vào appstore của apple hoặc ch play của android hoặc store của window tìm kiếm với tên Zello !
Mong nhận được hồi âm sớm nhất từ các bác..

Hiện tại có 1 số kênh sao em thấy đông ae oser nhất đó là
- ql20
-ql51
nhưng để tránh trường hợp trùng lặp với các nhóm khác em xin được góp ý mình sẽ lấy chữ Os làm đầu ạ.. ví dụ Os TĐTL.. Os ql51.. để khi chúng ta tìm kiếm chỉ cần gõ Os sẽ ra tất cả các kênh của otosaigon ạ.. kính mong các bác cài đặt và sử dụng để ae có nhiều thông tin hơn ở tất cả các cung đường ạ! trên đây là ý kiến của iem mời các bác góp ý ạ !

Các Kênh chính thức đầu tiên đây ạ..mời các bác Ạ :)

+ Os TĐTL ( chia sẻ tình hình giao thông)
+ ql20
(chia sẻ tình hình giao thông)
+ Os CNL ( 8 trên trời dưới đất ^^')
+ ql51 ( chia sẻ tình hình giao thông)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Em lap nhóm Oser TĐTL trước được không các bác ơi ? nhóm này để chóm gió không cập nhật giao thông ạ. tuy nhiên các nhóm khác nói chuyện chúng ta vẫn có thể nge được ạ???

• Like
Reactions: nguoiduathu
Dạ kính chào các bác.. từ hôm qua tới giờ em vọc cái zello này rất quết liệt và rất vui.. iem vừa đi làm về ăn uống tắm rửa xong là chui zô phòng ôm cái điện thoại vừa hét vừa cười 1 mình hehe..Rieng cá nhân em thấy phần mềm này rất tốt ạ.. khoảng cách tốt hơn hẳn bộ đàm (toàn thế giới) tốc độ nhanh 2G 3G Wifi sài tốt hết.. và cũng nhờ nó mà iem kết nói được rất nhiều bác oser .. em xin hướng dẫn cách tạo acc và cách sử dụng 1 cách nhanh nhất ạ... View attachment 189564 View attachment 189574 View attachment 189575 View attachment 189577 View attachment 189578 View attachment 189579 View attachment 189581 View attachment 189583 View attachment 189584

Đặc biệt hỗ trợ tất cả các hệ điều hành phổ biến hiện nay ạ.. Các bác vào appstore của apple hoặc ch play của android hoặc store của window tìm kiếm với tên Zello !
Mong nhận được hồi âm sớm nhất từ các bác..

Hiện tại có 1 số kênh sao em thấy đông ae oser nhất đó là
- ql20
-ql51
nhưng để tránh trường hợp trùng lặp với các nhóm khác em xin được góp ý mình sẽ lấy chữ Oser làm đầu ạ.. ví dụ Oser TĐTL.. Oser ql51.. để khi chúng ta tìm kiếm chỉ cần gõ Oser sẽ ra tất cả các kênh của otosaigon ạ.. kính mong các bác cài đặt và sử dụng để ae có nhiều thông tin hơn ở tất cả các cung đường ạ! trên đây là ý kiến của iem mời các bác góp ý ạ !
Phải là OS đầu nhé pác @Ngotpro để tên kênh gọn gàng và dể nhận biết,chứ Oser e thấy hơi dài dòng,nếu như kênh đó mang tên là:"Oser TTGT TPHCM"...ạh.
Pác vui lòng Edit lại khúc sau đi ạ.
* Góp ý của riêng iêm. :p

• Like
Reactions: Hcivic and ngotpro
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Em nghỉ nên để 1 người lâp và có quy tắc chung về cách đặt tê như bác trên nói để khi người sau vào kiếm chỉ cần gõ "Os" nó sẻ hiện ra các channel liên quan đến os từ đó dễ tìm hơn hiện nay!