Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Em chuẩn bị đi đám cưới ở Phú Giáo , chỗ nhà thờ Bàu Ao (Đường Đá Đỏ). xuất phát từ ngã tư Thủ Đức. các bác nào có kinh nghiệm trên cung đường này xin hướng dẫn em đi đường nào tốt nhất, ít xxx. các bác ghi chú thêm cho em từ đoạn nào tới đoạn nào chạy được tốc độ bao nhiu luôn nha, chỗ nào xxx hay đứng gom bánh mì...
em xin cảm ơn

p/s Dự kiến lộ trình của em là đi Tô Ngọc Vân, cầu ông Bố, đại lộ Bình Dương, ngã tư sở sao rẽ phải....

Hạng C
31/7/14
832
784
93
đường ql 13 bien báo rất rỏ ràng bác ợ chạy qua tram thu phí có ngã ba quẹo trái di phú giáo e di len day hoai ma hiếm gặp công an lắm bác.xe con dc 80 nhung các xe con lai chi co 50 thoi gan tới sở sao

• Like
Reactions: bornthisway
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
đường rất tốt, ql13 bác cứ phang 80, ngã tư sở sao quẹo phải dt744, 2km đầu thì không tốt nhưng về sau thì ok, bb thì rõ ràng, csgt thì ít Bác khỏi lo lắng

• Like
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Em đi thường xuyên, để tránh 1 trạm thu phí + đường ngắn hơn thì bác đi như này
QL13 -> TL742 (qua ngã tư phú lợi đến ngã 3 quẹo phải hay còn gọi là đường Huỳnh Văn Lũy) cứ theo đường này bác sẽ đến Cổng Xanh rồi theo DT741 sẽ tới Phú Giáo. Đường đi tốt, ít gặp CSGT, tuy toàn tuyến đều thấy cắm bb 40 nhưng thấy ít ai chịu đi 40 mà toàn phang 60 - 70.
Trước khi đi bác xem google maps là ok. Em luôn luôn đi đường này vì bớt được 15k phí và xăng do đường ngắn hơn

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
QL13 -> TL742 (qua ngã tư phú lợi đến ngã 3 quẹo phải hay còn gọi là đường Huỳnh Văn Lũy) cứ theo đường này bác sẽ đến Cổng Xanh rồi theo DT741 sẽ tới Phú Giáo. Đường đi tốt, ít gặp CSGT, tuy toàn tuyến đều thấy cắm bb 40 nhưng thấy ít ai chịu đi 40 mà toàn phang 60 - 70.
Trước khi đi bác xem google maps là ok. Em luôn luôn đi đường này vì bớt được 15k phí và xăng do đường ngắn hơn
Em cũng nghe nói có đường tắt đi gần hơn, né được 1 trạm , nhưng ko rành đường nên thôi chắc em đi ql13 luôn quá.
các bác nói vậy thì em cũng yên tâm rồi. em chỉ sợ xxx thôi. hihi

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Đường này ngắn hơn 5km, nếu bác không rành đường thì không nên đi

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Em cũng nghe nói có đường tắt đi gần hơn, né được 1 trạm , nhưng ko rành đường nên thôi chắc em đi ql13 luôn quá.
các bác nói vậy thì em cũng yên tâm rồi. em chỉ sợ xxx thôi. hihi
Sao lại không rành đường? Đường rất dễ đi mà bác. Bác đi qua bùng binh Gò Đậu chỗ đài truyền hình, qua tiếp 2 đèn đỏ đến cái đèn đỏ thứ 3 là cái ngã 3 bác quẹo phải đó là Huỳnh Văn Lũy (nếu không tự tin thì tấp lề thì hỏi dân ở đó), vào huynh văn lũy bác chạy 500m sẽ gặp ngã 3 cũng có đèn xanh đỏ, bác quẹo theo tay trái đi tiếp theo huỳnh văn lũy chạy thẳng qua thành phố Bình Dương mới là tới Cổng Xanh. Dường khá đẹp và dễ đi

• Like
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
theo ý này là ok nhất,đường đẹp,có điều hơi hẹp, có bắn và chốt khúc đường lớn( 4 làn,) còn mấy khúc kia chẳng bao giờ thấy xxx

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
theo ý này là ok nhất,đường đẹp,có điều hơi hẹp, có bắn và chốt khúc đường lớn( 4 làn,) còn mấy khúc kia chẳng bao giờ thấy xxx
Các bác nên nghiên cứu thêm đường Nguyễn thị Minh Khai này nha, đường rất thông thoáng.
Đường đi Phú Giáo - Bình Dương

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
bên Le Hong Phong dể đi hơn chứ, đường cũng rộng, chỉ có cái trường học ở giữa đoạn này là hơi chậm thui
mà cái ngã tư LHP với QL 13 kêu là ngã tư gì quên mất tiêu roài? ai thông phát