Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/2/07
674
2.030
93
Sài Gòn
có bác nào có biết thông tin khi nào đoạn đường Nguyễn Lương Bằng nối dài này sẽ được thực hiện không nhỉ , thấy có 1 số dự án chung cư quảng cáo là mặt tiền NLB nối dài nhưng không biết là đoạn đường này có chắc sẽ có hay không nhỉ ??

• Like
Reactions: duocminhvo
Hạng C
5/2/07
674
2.030
93
Sài Gòn
hình như đoạn đường này sẽ do các chủ dự án nằm trên đường này đóng góp 1 phần kinh phí thực hiện hả các bác ? nếu giả sử họ mà bán được chung cư rồi thì không góp nữa thì đoạn đường  này sẽ không bao giờ có nhỉ ?? bác nào có thông tin chính xác về chuyện này không cho tôi biết với .

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
hdtrang nói:
hình như đoạn đường này sẽ do các chủ dự án nằm trên đường này đóng góp 1 phần kinh phí thực hiện hả các bác ? nếu giả sử họ mà bán được chung cư rồi thì không góp nữa thì đoạn đường  này sẽ không bao giờ có nhỉ ?? bác nào có thông tin chính xác về chuyện này không cho tôi biết với .
Chờ đến "tết" đi bác.:D

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
thang real nói:
Đoạn từ Era về Nguyễn Lương Bằng thì còn hy vọng sớm.Từ Era qua rạch Phú xuân thì chắc 5-7 năm nữa mới nghĩ đến được.
Hy vọng được như bác nói.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.113
113
nhanh thì kg thể nhưng cũng kg lâu, mà kg lâu của NN thì cũng 5-7năm là ít hoặc nhanh hơn chứ kg lâu hơn đâu. HIện đường còn 1 số đoạn chưa đền bù nên chưa thể kết nối toàn tuyến, cầu thì bên q7 xong, bên Nhà Bè chưa xong nên chưa thực hiện. Nếu công tác đền bù, giải phóng mặt bằng nhanh thì khâu làm đường chỉ vài tháng là xong. Tuần này khu 4 làm việc với NB về tuyến đường này.

Status
Không mở trả lời sau này.