Tập Lái
23/9/06
45
0
16
mylove nói:
Dạo này thấy a Hoàng xông xáo ghê nhể, rất hoan nghênh tinh thần của anh;);)
Anh Hoàng nào ạ?

Bao Hiem AAA
Huynh Khanh Vu.
HP: 091363 6138

Hạng D
6/4/05
3.604
2.140
113
Em ném đá tí ti nhé: Màn hình JVC nếu phát DVD và HD 720 theo em thì 1 chín 1 mười, ko có khác biệt gì mấy

Chỉ khi phát trên màn hình của iPad, Tab (Super AMOLED, super LCD...) thì mới có sự khác biệt ạ. Đó là cảm nhận của riêng em sau một thời gian gắn con tab 7" lên xe để xem phim (sau này cái giá đỡ chuyển qua cho bác Lơ rồi nên ko xem nhiều nữa). Nhìn màn hình LCD của con JVC giờ chán phèo

Hạng C
22/10/10
849
524
93
Bao Hiem AAA nói:
Cuc da nay cung hoi to! hehe
hehe e mua thúng rùi mà a Vũ:D
dennis nói:
Em ném đá tí ti nhé: Màn hình JVC nếu phát DVD và HD 720 theo em thì 1 chín 1 mười, ko có khác biệt gì mấy

Chỉ khi phát trên màn hình của iPad, Tab (Super AMOLED, super LCD...) thì mới có sự khác biệt ạ. Đó là cảm nhận của riêng em sau một thời gian gắn con tab 7" lên xe để xem phim (sau này cái giá đỡ chuyển qua cho bác Lơ rồi nên ko xem nhiều nữa). Nhìn màn hình LCD của con JVC giờ chán phèo
Hi bác, e chỉ nói về vấn đề HD trên xe là cho tính tiện lợi là chính thui ạh, chứ màn hình trên xe làm j đủ độ phân giải HD ạh:D... Nếu so giữa iPad hoặc Galaxy Tab với LCD của bất cứ hãng nào cũng hok thể so đc về mặt hình ảnh, nhưng nếu so về âm thanh thì làm sao bằng được ạh??? Vả lại iPad và Galaxy Tab dung lượng bao nhiu cho bằng 1 cái HDD bác ơi:D. Bác cắm iPad trên taplo hoặc gắn lên kính thì người ngồi sau muốn chọn film hay nhạc thì sao? :D

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49
Dùng hd khi đề nổ máy nó lại khởi động lại từ đầu ,chán chết
Chất lượng hình ảnh cũng như dvd thôi vì màn trên xe chỉ được thế

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
stdt nói:
Dùng hd khi đề nổ máy nó lại khởi động lại từ đầu ,chán chết
Bác thử câu dây nguồn của cái HD vào thẳng Accu (chắc hao bình hơn), chứ mỗi lần đề máy nó khởi động lại thì chán thật, mà cái HD nó khởi động lâu pà kố :D

Hạng C
7/9/11
732
111
43
b v Từ Dũ
dennis nói:

Tập Lái
26/5/11
4
0
1
chổ để LCD zin là cái loa zin bose giữa đúng k bác? nếu vậy thì loa bose giữa bác để đâu hay là bỏ? em tham khảo để làm cho vợ 2 em luôn