Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

:D:D:D:D
em thì không mê oto bằng moto.4 bánh không quyến rũ bằng 2 bánh
em thì vẫn mù về xe cộ.có chăng là phá con ave quá nên đi tiệm nhiều cũng biết được chút ít
SHi em thấy dân tình than tay ga nó nặng quá.chạy lâu mỏi tay.xe bác thế nào? và con này có nới bớt lò xo chỗ dây ga ra được không?chưa vọc con này bao h[8|]

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

Shi có thể thay day ga khác cho nhẹ bác à,chỗ Hoà co thay,xe ông anh thay rùi chạy cũng nhẹ tay lắm,riêng con xe em để zin chưa thử!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thay dây ga có j mất jin đâu bác? thoải mái là ta chơi thôi
hay bác ngại động vào thì.....rách***:D :D:D:D:D (j/k)
mà bác là dít sờ joóc kây àh? bác có chơi ở 4r nhạc dj không ?

Hạng D

Trích đoạn: cakhoai

Ơ , thế nào em cũng vác con Dylan ra nghịch cho nó cánh cam nuôn, thích rồi đấy. Mýt ơi xin cái xeon về gắn banthờ nhểy.
@Duc: Phải máu chớ thanh niên gì dừng lại sớm thía;), tớ tham như ngỗng, nhìn cái gì cũng thích vơ về nhà.

Suốt ngày nằm mơ cái thằng Cóppơfiu chạy cbr.:D
I love Ong very much.

Cái pô này mua ở đâu hở các pác ?[8|]
cái pô này trong SG em có bán nè bác, giá nghe nói là hơn 400 đô 1 tý, pô 4road hàng ý xịn, mới 100%. Cả SG chưa tới 10 em chơi pô này....pô này là pô tăng tốc mà, nghe tiếng hơi bị hay đó....:D
To bác Ricky: xe bác SH thì chơi dĩa bông bự xịn đi bác, cho nó ngầu, giá cỡ 1tr8. Bác nên sơn cacbon cái tay nắm, sơn 2 cái lò xo phuộc màu đen luôn thì nhìn xe cứng hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

kêu hay thì chưa chắc bác tín ơi.thấy con beverly 500cc gắn mà nó tẹt tẹt là em thấy hơi nản rồi
hi vọng PI với Honda sẽ khác.cái pô 2 bánh mà đắt gấp đôi pô xế hộp[8D]

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

thôi quang tin ơi đừng có xạo quá qua bên bikerviet gì gì đó của chú em chơi đi :D:D:D:D:D:D:D:D:D[8|][8|][8|][8|]

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

Trích đoạn: tenziketui

thay dây ga có j mất jin đâu bác? thoải mái là ta chơi thôi
hay bác ngại động vào thì.....rách***:D :D:D:D:D (j/k)
mà bác là dít sờ joóc kây àh? bác có chơi ở 4r nhạc dj không ?

Kô pải là em sợ mất zin đâu bác mà em vẫn thích cái cảm giác nằng nặng khi vặn ga,nhẹ wá em lại kô thích, dít sờ joóc kây thì em chơi do đam mê thui,em hay chơi ở TTVNOL box EDM bác vào đó lụm nhạc về nghe cho đã lỗ tai:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hehe.được à nhe.em cũng chơi bên ttvnol mà ở box oto xemay thôi.h thì có chỗ chơi rồi