Hạng B2
31/7/12
433
251
63
del (e tự xóa, nhờ mod xóa dùm!)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
E không hiểu bài viết này của e bị động chạm gì mà xóa bài, nếu có bác cho e cái mail để e tỏ:

http://kenh13.info/truy-tim-2-ke-nem-da-gay-song-mui-trung-uy-csgt.html

Đang làm nhiệm vụ trung úy CSGT Đào Văn Phương Thanh bất ngờ bị hai đối tượng đi xe máy ném đá gãy sống mũi phải nhập viện cấp cứu.
Khoảng 20h ngày 3/10, trung úy Đào Văn Phương Thanh cùng tổ công tác của đội CSGT Hàng Xanh thuộc phòng CSGT đường bộ – đường sắt (PC67) công an TP.HCM đang làm nhiệm trên quốc lộ 13, đoạn qua cầu Ông Dầu (phường Hiệp Bình Phước, quận Thủ Đức) thì bất ngờ bị hai đối tượng đi trên xe gắn máy ném đá gãy sống mũi.

Trung úy Thanh được đưa vào bệnh viện cấp cứu
Thực hiện xong hành vi phạm tội, hai đối tượng lên xe chạy vào một con hẻm gần đó để tẩu thoát. Phát hiện hai đối tượng này, một số chiến sĩ CSGT đuổi theo nhưng không kịp. Ngay sau đó, trung úy Thanh đã được đưa đến Bệnh viện Trưng Vương để cấp cứu. Do vết thương nặng nên ngay trong đêm trung úy Thanh đã được các bác sĩ phẫu thuật.
Hiện công an đang khẩn trương truy tìm hai đối tượng trên.
Dễ hiểu mà bác. Xxx làm nhiều việc sai kg hợp lòng dân. Việc bác đăng là cơ hội cho nhiều bác khác phát biểu quan điểm riêng, trong đó có những bài rất ư là...
nên mấy Mod sợ đụng chạm ảnh hưởng lớn đến diễn đàn Os mà.

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Cái sai của xxx ai cũng hiểu và ai cũng biết. Việc đăng hay không thì k có tác dụng gì nhiều đâu bác.
E đăng lên k phải để các bác hả hê cũng như bay dzô chỉ trích.
Cái chính là muốn nói với mọi người rằng làm gì cũng phải nghĩ đến việc nhân quả. Gieo cái gì thì gặt cái đấy thôi.
Vài lời chia sẻ, nếu mod thấy mọi người phấn khích hay bị kích động quá thì xóa bài luôn thể.

Map confirmed
Hạng B2
15/6/14
497
653
93
Hải Đăng
Chủ đề này có bác khác đăng truoc bác chủ roi. Nên em nghi mod xoá để đỡ tốn tài nguyên dien đàn.

• Like
Reactions: ngotpro
Tập Lái
2/9/14
18
3
3
30
Ho Chi Minh City, Vietnam
theo em đây là diễn đàn dành cho những người mới lái xe như em và các anh chị chú bác lái lâu năm vào đây trao đổi kinh nghiệm học hỏi lẫn nhau tất nhiên có những sự việc liên quan đến xxx thì cũng có vài commen trải lòng biết tỏ cùng ai nói chúng diễn đàn thì phải chờ trao đổi bình luận , bức xúc hỷ nộ ái ố.......sao lại xóa bài như vậy đâu còn là diễn đàn ôtô sàigòn mà em mơ ước cách đây 4 năm được vô diễn đàn được làm õs được logo gắn trên xe lưu thông trên đường gặp xxx bắt láo là mình có cơ hội đối đáp.... hoặc giúp đỡ anh em os đây là những lời nói thật lòng của em nếu mấy bác Mod thấy những lời của em quá nhạy cảm thì xóa dùm nick em luôn...........xin hết ạ

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
không phải đâu bác ơi do bài trùng lặp nhau nên mod xoá bớt để giảm tài nguyên đó.. em nhiều khi còm 2 cái giống nhau em cũng tự giác xóa bớt 1 cái.. em rất tự giác vấn đề giữ gìn diễn đàn.. nếu mai này không có diễn đàn thật sự là 1 mất mát vô cùng to lớn đối với các bác tài ạ. nên phải hết sức tiết kiệm mới dc hí hí.. bác không tin cứ tìm trên diễn đàn đã có thớt lập giống bác trước đó rồi ạ

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Quan điểm của BDH OS là cảnh báo và mang tính chất xây dựng chứ không nên có lời lẽ khiếm nhã và ủng hộ các hành đồng đánh hay chống người thì hành công vụ, đây là việc làm phạm pháp chúng ta không nên ủng hộ.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Quan điểm của BDH OS là cảnh báo và mang tính chất xây dựng chứ không nên có lời lẽ khiếm nhã và ủng hộ các hành đồng đánh hay chống người thì hành công vụ, đây là việc làm phạm pháp chúng ta không nên ủng hộ.
E ủng hộ ý kiến của bác.
Tuy nhiên, qua những sự việc vừa qua chứng tỏ cái ức cái tức trong lòng dân đã ngày một gia tăng. Cứ như vậy mãi thì có ngày tức nước vỡ bờ thôi.