Thảo Luận Em cần mua xe SuWagon!

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
Re:Em cần mua xe SuWagon!

cpkhanhhung nói:
hungbienhoa nói:
hunghanoi nói:
hoangnhimgia nói:
hunghanoi nói:
Em thấy có cái này lạ,

Có gì lạ đâu Hùng, chỉ khác thôi, cái lọc này chắc chế lại nên nhìn hơi thô.
Mà cụ tịt bây giờ bờ rồ quá,thấy xe bán là nhảy vào chộp ảnh luôn, há há

Em nhìn lại xe em cũng có, mà sao thấy nó lạ nhỉ.
- Xe em ứ có sao kỳ vậy ta . Chắc xe Bác CT là xe nhập khẩu
Cái nảy là lọc ga máy lạnh, chắc do mua ko có hàng nên chế. Xe mình cũng mới thay bằng lọc của Toy.
Chắc vậy (lọc ga), Xe này bác bán xe nói là làm lại giàn lạnh (thay hay độ chế gì đó) hết mấy chịu đó bác

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Trời ơi các Bác nhanh thiệt,
Thằng Em đang trên đường lên lấy Em 125tr thì đi ngang gặp Em này, thằng Em điện cho Em giá 152tr Em ok bụp luôn làm giấy ngay lập tức.
Cái quan trọng là xe này giấy tờ có trợ lực nhé ( Em post hình sau), vậy các Bác tư vấn cho Thằng Em lắp trợ lực nào cho hợp lý nhé.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.033
113

Hôm Off Biên hoà xem được xe của hienkts nhưng do bận giao lưu nên cái chuyện KT hơi xao nhãng. Phải công nhận là chú hienkts mua được V2 còn chất lắm, ngay bác Thảo Chữ đầy kinh nghiệm cũng công nhận là xe còn rất cứng.
Cũng được chứng kiến tay nghề của chú hienkts, xin tặng bạn 10 điểm tự tin, vậy mà dám chạy lên Đà Lạt với ý đồ 1 mình đưa em về phố. Cũng may còn có bác Xù.:D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Bác CP kết model 2 cái ốp loa sau của xe Hienkts rồi hén , em chỉ chổ cho bác tìm mua hehe .

Hạng F
11/1/10
6.130
60.033
113

4runner nói:
Bác CP kết model 2 cái ốp loa sau của xe Hienkts rồi hén , em chỉ chổ cho bác tìm mua hehe .
Hehehe, ko nói ra mà cũng có người biết.
Mình đã chế xong 2 cái chụp đèn cửa rồi, mua cái chụp đèn hậu của Su tải, cắt bớt đoạn giữa, dán lại = 502. Mai ghé dán đề can đỏ nữa là hoàn thành, dán 1/3 đèn (vừa che được vết cắt), lúc mở cửa ra thì người từ sau chạy tới sẽ thấy đèn đỏ, phần trắng của chụp đèn sẽ sáng ra để soi mứt. Ngày mai mua thêm 2 cái nữa.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

cpkhanhhung nói:
4runner nói:
Hehehe, ko nói ra mà cũng có người biết.
Mình đã chế xong 2 cái chụp đèn cửa rồi, mua cái chụp đèn hậu của Su tải, cắt bớt đoạn giữa, dán lại = 502. Mai ghé dán đề can đỏ nữa là hoàn thành, dán 1/3 đèn (vừa che được vết cắt), lúc mở cửa ra thì người từ sau chạy tới sẽ thấy đèn đỏ, phần trắng của chụp đèn sẽ sáng ra để soi mứt. Ngày mai mua thêm 2 cái nữa.
Dạo này tay nghề bác CP lên nhanh thấy rõ. Em bận công việc nhiều quá nên cũng kg chế cháo đc gì. Chờ cái rimo bác 4runner thiết kế giúp để giữ bình ắc quy nữa là xong.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Anh bận quá chưa gặp Thọ để lấy cái Rơle Hella , còn mạch điều khiển thì dễ rồi .

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Hai Nguyen nói:
Cái rimo là cái gì thế bác Tư chạy ?? Hay thì em bắt chước với
Do cái acquy xe em củ chuối rồi, để 1 tuần là đề kg đc nên em định dùng mạch hẹn giờ off nguồn sau khi off máy, chỉ để lại mạch lock remote thôi, khi nào đút chìa vào ổ thì ngắt mạch hẹn giờ này.