Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Chào các bác!
Tình hình là năm hết Tết đến, mọi người ai cũng tất bật lo toan đủ chuyện nên chuyện lưu thông trên đường ai ai cũng dường như muốn đi vội vã hơn...
Ai ra đường lưu thông cũng có lỗi lầm nhưng đôi khi lại không biết lỗi của mình tới đâu, em đăng cái này lên để các bác chém, nếu em đi ngu thì em sẽ cẩn thận nhiều hơn nữa khi qua giao lộ, nếu ku kia ẩu thì nên bớt ẩu đi để mọi người cùng đón Xuân vui vẻ!

Thực sự nếu cả 2 không may mắn thì đã bị như thế này!!!

Cuối cùng, chúc các bác luôn thượng lộ bình an!!!

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Bác đi bên hông công ty iem, khúc này chiều iem về, iem cũng hay bị tình trạng như bác lắm, ở đây họ đi vậy không ớ. Lúc xem thằng đó băng wa, iem đã buột miệng chửi mẹ nó :D

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
50-50 em di Doan này nhieu, tâm quan sát bi gioi han lam . Nhung thang kia cung có loi vi qu'à nga tu ma nó chay nhu trong ruong nhà nó

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Bác đi bên hông công ty iem, khúc này chiều iem về, iem cũng hay bị tình trạng như bác lắm, ở đây họ đi vậy không ớ. Lúc xem thằng đó băng wa, iem đã buột miệng chửi mẹ nó :D
Thật tình với bác là nếu em nhìn thấy xe đó đang băng tới thì em nhường ngay, nhưng bác xem, taxi ỉn đang đứng đó chận lane rồi, không có xe nào phóng qua nên em mới rẽ luôn chổ đó (vì đường đang kẹt), may mắn sao em đi chậm chậm thôi nhưng bổng nhiên nó phóng vèo qua, em giật mình đạp thắng khựng cứng ngắt luôn!!!
Hú hồn thiệt, sáng nay thì gặp cái clip sau đó, chắc không may mắn như em 2 hôm trước!

• Like
Reactions: achxi
Hạng C
15/9/12
776
364
63
0938.99999.3
theo ý kiến của e thì bác chủ đi vậy sai
seo ko đợi đợi chiếc taxi đi rùi bám đít quẹo theo chứ bác đi như vậy ngươc chiều vs chiếc mer bị che khuất tầm nhìn nên ko thấy xe of bác
hên là không có va chạm xảy ra :)

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
seo ko đợi đợi chiếc taxi đi rùi bám đít quẹo theo chứ bác đi như vậy ngươc chiều vs chiếc mer bị che khuất tầm nhìn nên ko thấy xe of bác
Lúc này taxi đang muốn đi thẳng nhưng bị kẹt nên đứng lại, đối diện thì không thể nào qua được nên em quan sát thấy không có ai băng lên được nên rẽ trái đi luôn.
Lúc này kẹt cứng ngắt à, bác để ý từ lúc em ở bên này băng qua giao lộ không có xe nào di chuyển được do taxi cản đầu!

• Like
Reactions: ngoc_fanclub
Hạng B1
30/3/13
64
19
18
Có phải chỗ đó có đèn giao thông mà bị cúp điện (hoặc đèn hư) không bác chủ?

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Em cũng đ

Em cũng đồng ý với bác, bác chủ nên đợi taxi qua rồi nối đuôi. Nếu có tai nạn thì bác chủ có thể bị vịn lỗi vượt trong giao lộ.