npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM
Chào các bác! Em vào đời với hội Mít bằng 2 con Triton rồi. Hôm nay tiếp tục dấn thân vào bằng em Grandis của bác Phongcar. Sau khi xem xe Zinger của bác thaytu em khoái quá nhưng mỹ nhân già không duyệt nên sàng qua mua chiếc Grandis của Phongcar.

http://muaban.otosaigon.com/threads...ec-2005-mau-den-64000-km-xe-cuc-chat.8629509/

Em xem mặt xem tên Phongcar là mua, chứ xe ngó ngó rồi lái chút rồi mua thôi. Nên Phongcar vào đây nghe để lỡ mua xong có hư bắt Phongcar sửa miễn phí, hehe...

Chốt sáng nay rồi, cuối tuần này là em nó về ở hẳn nhà của em. Giờ em mới biết Grandis nó dài 4.76m là dài hơn Ỉn, máy cũng 2.4 mà lại 178HP, nhiều hơn cả Ỉn và Zinger. Xem như đó là bonus sau khi em mua xe, chứ em toàn nghĩ Grandis nó 136HP không à. Duy ý chi quá!

Các bác có gì tư vấn thì giúp em nhé! Cảm ơn các bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Nhìn các bác dắt nhau như trẩy hội mà lòng em xao xuyến.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Chào các bác! Em vào đời với hội Mít bằng 2 con Triton rồi. Hôm nay tiếp tục dấn thân vào bằng em Grandis của bác Phongcar. Sau khi xem xe Zinger của bác thaytu em khoái quá nhưng mỹ nhân già không duyệt nên sàng qua mua chiếc Grandis của Phongcar.

http://muaban.otosaigon.com/threads...ec-2005-mau-den-64000-km-xe-cuc-chat.8629509/

Em xem mặt xem tên Phongcar là mua, chứ xe ngó ngó rồi lái chút rồi mua thôi. Nên Phongcar vào đây nghe để lỡ mua xong có hư bắt Phongcar sửa miễn phí, hehe...

Chốt sáng nay rồi, cuối tuần này là em nó về ở hẳn nhà của em. Giờ em mới biết Grandis nó dài 4.76m là dài hơn Ỉn, máy cũng 2.4 mà lại 178HP, nhiều hơn cả Ỉn và Zinger. Xem như đó là bonus sau khi em mua xe, chứ em toàn nghĩ Grandis nó 136HP không à. Duy ý chi quá!

Các bác có gì tư vấn thì giúp em nhé! Cảm ơn các bác nhiều.

Grandis chỉ hay hỏng ống pô thôi.
Một số tổ lái thì chảy dầu giảm xóc (trước em chạy cẩn thận thì ko hề bị, qua ổ gà mà cứ phang ầm ầm thì chắc xe nào cũng thế)

Còn lại ko hỏng hóc gì cả.
Ngồi như lái máy bay, rất thoải mái. (e ko phải phi công nhé, chỉ tại thấy nó rất rộng rãi thoải mái)

07 người 04 vali to vô tư vi vu khắp thế giới "phẳng" này.

Điểm trừ là bác đừng phi từ đường lên vỉa hè thôi dễ bị cạ mũi, gầm :)