Hạng B2
28/3/14
405
173
43
Dạ , e xin chào cả nhà GM ạ , nhân dịp kỉ niệm 6 năm ngày cưới , e xin phép được poss tý hình về V2 già ( có chút makeup....) , mong các bác chia sẽ thêm kinh nghiệm để em nó hoàn thiện và trẻ trung hơn ạ !
- V2 em là Captiva LTZ ghi bạc 5/2008 , tuy chỉ là 1 chiếc Crossover bình dân nhưng e mê cái dáng menly của em ấy ( s.nghĩ of riêng e....hihii) và trang bị option vừa đủ cho 1 chiếc xe với 1 tầm tiền như vậy . Sau 1 time bôn ba khắp các nẽo đường , mặc dù nhan sắc vẫn còn khá là xinh nhưng chân cẳng hình như có vẻ liu xiu các bác ạ....kakakaa...( gần 3 năm mà lị ) , thế là em mon men ra HC , được sự tư vấn tận tình of bạn C , e xơi ngay và lun 4 vỏ GY, 4 mâm xi crome size 235/55/R18 thay chỗ cho 4 mâm nguyên bản ( ...đúng hơn là bị bạn C ...zụ....:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi: ...) , đây là hình e nó lên chưn dài e còn có mỗi 1 tấm kỉ niệm Tết 2012 , hình hơi mờ và trình chụp hềnh of em ko được pro cho lắm , mấy bác xem đỡ ạ.....:
EM KHOE VỢ GIÀ ...XIN TIẾP THU KINH NGHIỆM ĐỂ ...TRẺ & KHOẺ !

- Và cũng từ đó cái máu makeup , độ đóm len lõi trong người em...!...( ..phần này em sẽ trình bày tiếp theo ạ ...! )

Chủ đề tương tự
Người đăng: Rameses
Người đăng: Ptnhan
Người đăng: hungautocar
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Rồi!!! thành viên mê độ CAP nhất của GMFC đã xuất hiện. Giới thiệu từng món để anh em chiêm ngưỡng đi bác.
Ủa mà đỉnh cao của độ xe....khoe xe...là.............phải không ta???

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Mới thay xong bộ guốt cho em nó là bị bón rồi.
Bản thân em cũng khoái mâm mạ crôm, đẹp, sang. Tiếp đi bác

Hạng B2
28/3/14
405
173
43
..ờ thì mẫu nhí of e đứng bên xe ấy bác KM !...thôi thì nhắc lại chuyện cái ao ...lúc chưa vào các dđ xem bài , kinh nghiệm... thì mình chỉ bik cái xe of mình là như vậy & sẽ chạy như vậy nhưng thực tế thì khác nhìu nếu trang bị & lên 1 số đồ phù hợp cho em nó .
- Em còn nhớ khi xem bài of các bác cựu trào về việc Cap LTZ ko có ESP ( hệ thống ổn định thân xe điện tử , hệ thống cân bằng đt chủ động ) , thế là e đi tìm mua ngay và luôn cho bằng được thanh giằng UR ( untra racing) , ko phải là cho = chị = em mà đơn phương em chỉ nghĩ là v2 mình bị cắt....chủ động thì mình bù đắp lại cho em nó cái...bị động , với lại trọn bộ 4 cây giằng giá cũng mềm hơn nhìu mà mình lại có thể mua từ từ mỗi cây để chạy rùi có cảm nhận.... hihii
- E lụm cây giằng trên trước và cũng tự tay em gắn lun ( ....chỉ mỗi vụ này là em DYA thôi )...
...khá đơn giản , chính xác từng mm các bác ạ ....

...logo of hãng và seri kế bên hình như là seri số theo loại xe thì phải....hixxx....
...capo đóng lại chỉ hỡ vài mm...nhìn như vậy đa số nghĩ là chỉ là 1 cây thép ống rỗng nhưng ko phải , bên trong em nó là dạng giống như từng khoang rỗng như cây tre vậy !
- Ăn cum trưa xong e poos típ về cảm nhận nha các bác , có thực mới vực được đạo.....!

• Like
Reactions: Rượu Ben's
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Típ đi bác. A e gọi bác là Trí Siêu Cap đó. hehhe

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
ôi siêu captiva của GMFC đây mà, cái thanh giằng đó múc hết nhiêu vậy bác, chạy thấy ổng định không !!!!! quá trời món đả độ seo thông tin nhỏ giọt thế kkkkkkkk

Tập Lái
7/12/12
17
6
3
Đang hóng chờ đây bác, show típ đi bác ơi, nhìn ghiền rồi!