Hạng B1
21/5/12
90
0
0
33
Sóc trăng
bác nào hư bườm ga alo em nha e con dư 1 cái chính tay em sửa và chạy thử ok lam bác nao thích thi cho em biết nha

Tập Lái
11/7/12
20
0
0
Em là thanh viên mới.em cũng muốn mua 1 em doblo như bác.cho em hỏi em màu trắng bác xem ơ vỏ văn kiệt có phải em này khong???
em khong up hình được nên dán nguyên cái tin rao của bác bán xe vào luon."Tôi cần bán gấp 1 chiếc Fiat Dobló đời 2003 ELX vì gia đình có người bệnh nặng nên cần tiền lo cho gia đình, xe tìn trạng rất tốt, máy lạnh điều hòa tốt, remote khóa trung tâm, gương kính chĩnh điện gia đình đang sữ dung. máy 1.6 rất lợi xăng và thuận tiện cho gia định đông người. Xin liên lạc đễ biết thêm chi tiết các đồ chơi theo xe, giá còn bớt chút đĩnh,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/7/10
307
8
18
Lúc đầu định bán Doblo (ODO 55.000 km) để lên đời, nhưng bị án treo thu phí của bác # nên chờ xem tình hình đến sang năm thế nào đã.

Tập Lái
11/7/12
20
0
0
Bac nhokon oi,
Em doblo bac nói có bớt chút nào không ạ? bac xem xe rồi phải không??.cho em hỏi do cua em doblo nay khó kiem lắm phải không bác.
Bác tư vấn giúp em.em thích em này,nhung nghe nói em nó nhậu nhiều lắm đúng không bác.

Hạng B1
21/5/12
90
0
0
33
Sóc trăng
các bác cứ yên tâm phụ kiện của doblo hiện nay có đầy đủ không phải ngại ngùng lo sợ j hết xe này em giới thiệu mua về chỉ sử dụng thui các bác ah.xe toàn bộ hàng chính hãng.về chỉ chạy thui bác ah.giá lên tới đó là bác có thể hình dung em nó như thế nào rùi đó chứ xe hư hỏng ai dam kêu giá thế nếu bác muốn chi tiết thi alo e nha 01689890098 .em nó di đủ người thì chỉ co 6lit 7lit thui bác tại em có chiec ma