Hạng D
29/3/07
1.804
598
113
vnexpress.net
ammyeta nói:
TenFeb2006 nói:
E đang góp tiền mua Exciter 2010, em lại thích sử dụng côn tay ( mặc dù chưa chạy côn tay lần nào ), bác nào sử dụng qua cho em vài lời so sánh và nên mua loại nào tốt hơn, em sử dụng đi làm mỗi ngày và thứ 7-cn hay đi chơi xa + chụp hình một tí...tks các bác trước.
Theo mình thì nếu không dùng côn tay thì đi xe ga luôn cho khỏe :) Đi côn tay ko bao giờ có chữ "Mỏi tay" trừ mấy người đi 1,2 ngày đầu. Em thấy bóp phanh trước còn mỏi tay hơn bóp côn nhiều Bác à :)
Phanh nó nhẹ hều hà bác, còn côn nó nặng hơn nên mỏi hơn là đúng rồi

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Giờ này thì đã có EX côn tay 5 số 2 thắng đĩa rồi nhé.
Lý tưởng cho các bác thích mạnh mẽ mà ít tiền nhé. Nghe đâu giá công bố 37 chai, cửa hàng 52 chai bao giấy.

Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn
chạy Ex côn tay thì y chang chạy xe ga thui, 2 tay bóp 2 bên. Thích thì múc lăn tăn suy nghĩ chi nhiều

vài lần mượn xe Ex côn tay của thằng em chạy về quê sướng quá hehe. máy ngọt tăng tốc sướng

Tập Lái
Côn tay chạy sướng nhưng chỉ sướng khi kéo ga chạy đường dài thôi bác ạ, chạy trong thành phố, nước ngoài thì sướng chứ SG thì cực lắm đấy, em cũng có chiếc Minsk côn tay, toàn để nhà vì đi ra đường kẹt xe chỉ muốn vứt xe đi bộ.! :D

Hạng B2
11/6/08
309
17.413
93
fanfan1288 nói:
Côn tay chạy sướng nhưng chỉ sướng khi kéo ga chạy đường dài thôi bác ạ, chạy trong thành phố, nước ngoài thì sướng chứ SG thì cực lắm đấy, em cũng có chiếc Minsk côn tay, toàn để nhà vì đi ra đường kẹt xe chỉ muốn vứt xe đi bộ.! :D
Đâu đến nổi cực vậy bạn.Trừ những chiếc PKL đường kẹt xe nên nóng máy và nặng nề thôi

Tập Lái
cogaimu nói:
fanfan1288 nói:
Đâu đến nổi cực vậy bạn.Trừ những chiếc PKL đường kẹt xe nên nóng máy và nặng nề thôi
Cũng 1 phần do xe em cổ rồi, côn thì khá nhẹ nhưng khoản móc số thì đúng là cực thật bác ạ.! Đôi lúc kẹt, đôi lúc thông, bóp bóp móc móc liên tục thì oải lắm.!