Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.646
113
Nam Hưng Long nói:
mợ tài nói:
Nam Hưng Long nói:
Khu Nghỉ Mát Sao Mai có diện tích 3.5ha. với lợi thế nằm bên cạnh con đường quốc lộ 51, phía đối diện giáp ranh với KCN Phú Mỹ, Mỹ Xuân, cảng Cái Mép, cảng quốc Tế SPPSA, cảng Thị Vải và chùa Đại Tòng Lâm, phía sau giáp với núi Thị Vải. Cách TP. HCM 70km và cách các điểm du lịch nổi tiếng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như: Long Hải 25 km, Vũng Tàu 40 km. Khu Nghỉ Mát Sao Mai có 100 phòng được trang bị tiện nghi hiện đại và cao cấp đạt tiêu chuẩn....
các bác tham khảo tại: http://www.saomaiphumyresort.com/node/1
Em bên em có cái resort nhỏ này, với không gian gần gũi để gia đình các bác nghĩ ngơi sau ngày cực nhọc! giá cả phải chăng, không gian rộng rãi, hi vọng có thể giúp các bác thoát khỏi stress!
he he... bác là...ntn của Mr. thuan vậy hẻ ???
em đã pm cho mợ ạ!
Nhận họ hàng à?:cool:

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.646
113
AeroKid nói:
<span style=""color: #000080;"">Em xin tiếp ý 2 mợ, em muốn kinh doanh "trồng Lan cắt cành". Hiện em đã có đất (~6000 m2, ở Củ Chi, tường vây kiên cố rất an ninh) vốn lưu động & nhân lực chăm sóc Lan. </span>
<span style=""color: #000080;"">Em đang tìm kiếm "bà đỡ" hay đối tác có:</span>
<span style=""color: #000080;"">1. Giống Lan tốt, chuẩn</span>
<span style=""color: #000080;"">2. Quy trình nuôi trồng Lan </span>
<span style=""color: #000080;"">3. Hệ thống phân phối sản phẩm Lan cắt cành. </span>
<span style=""color: #000080;"">Nếu bác nào đủ điều kiện thì có thể liên lạc em. Việc này nghiêm túc nhé các bác ! :D</span>
Mình có ông chú hiện đang có hơn 30 ha dưới Long Thành, hiện nay đang trồng hơn 4 ha Lan cắt cành. Hồi trước thấy thuê hẳn chuyên gia Thái Lan qua để làm kỹ thuật. Có lẽ bác làm chuyến nghiên cứu xem có gì học lỏm được không
vị trí
http://wikimapia.org/#lat=10.8783615&lon=106.8849993&z=17&l=38&m=b

Hạng B2
1/3/11
104
1
0
37
bravia nói:
Nam Hưng Long nói:
mợ tài nói:
Nam Hưng Long nói:
Khu Nghỉ Mát Sao Mai có diện tích 3.5ha. với lợi thế nằm bên cạnh con đường quốc lộ 51, phía đối diện giáp ranh với KCN Phú Mỹ, Mỹ Xuân, cảng Cái Mép, cảng quốc Tế SPPSA, cảng Thị Vải và chùa Đại Tòng Lâm, phía sau giáp với núi Thị Vải. Cách TP. HCM 70km và cách các điểm du lịch nổi tiếng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như: Long Hải 25 km, Vũng Tàu 40 km. Khu Nghỉ Mát Sao Mai có 100 phòng được trang bị tiện nghi hiện đại và cao cấp đạt tiêu chuẩn....
các bác tham khảo tại: http://www.saomaiphumyresort.com/node/1
Em bên em có cái resort nhỏ này, với không gian gần gũi để gia đình các bác nghĩ ngơi sau ngày cực nhọc! giá cả phải chăng, không gian rộng rãi, hi vọng có thể giúp các bác thoát khỏi stress!
he he... bác là...ntn của Mr. thuan vậy hẻ ???
em đã pm cho mợ ạ!
Nhận họ hàng à?:cool:
Em pm cho mợ tài, mợ chưa pm lại cho em. chắc không phải rồi!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
@NamHungLong: thế bác là ntn với khổ chủ đã...!:D
@cái trại lan màu đen đó hả bác? hôm nào cho mt đi tham quan mí nhá!:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/3/11
409
22
18
Idea thì em nhiều lắm :D nhưng phải gặp dc bác nào làm ngoại thương & vốn cỡ 5 Millions Obama trở lên mới hợp tác dc. Ngày xưa làm về ngoại thương mới thấy đúng là 0 ở đâu dễ kiếm tiền như VN nếu biết thông tin & quan hệ lớn haizzz chỉ khổ dân nghèo nước mình

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.646
113
scorp8x nói:
Idea thì em nhiều lắm :D nhưng phải gặp dc bác nào làm ngoại thương & vốn cỡ 5 Millions Obama trở lên mới hợp tác dc. Ngày xưa làm về ngoại thương mới thấy đúng là 0 ở đâu dễ kiếm tiền như VN nếu biết thông tin & quan hệ lớn haizzz chỉ khổ dân nghèo nước mình
chính xác!

@mt: rảnh thỉ đi coi, dễ mà

Hạng B2
1/3/11
104
1
0
37
mợ tài nói:
@NamHungLong: thế bác là ntn với khổ chủ đã...!:D
@cái trại lan màu đen đó hả bác? hôm nào cho mt đi tham quan mí nhá!:D
em là nhân viên thôi mợ, còn mợ ntn ạ?
em pm mợ không trả lời cho em luôn! :(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/3/11
409
22
18
bravia nói:
scorp8x nói:
chính xác!

Bác có phải đại gia 0 thế :D em đang muốn kiếm tiền mua sữa cho F1 đây

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.646
113
scorp8x nói:
bravia nói:
scorp8x nói:
chính xác!

EM không phải đại gia nhưng cố bám đại gia kiếm tiền mua sữa cho con.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
bravia nói:
scorp8x nói:
bravia nói:
scorp8x nói:
chính xác!

EM không phải đại gia nhưng cố bám đại gia kiếm tiền mua sữa cho con.

bám đại gia nào rồi, cho e ké với, cũng đang kiếm tí sữa ... cho mình :D