Hạng D
4/9/06
2.278
21.729
113
chào các bác OS. nhân dịp lễ quốc khánh, em đưa gấu nhà+2F1 và nhạc phụ mẫu đi chơi VT, ngâm cứu các thớt bàn luận trên OS về cao tốc LT-DG em đang phân vân quá, không biết nên đi lối cao tốc hay là đi lối cầu DN, theo thông tin OS thì từ 28-8 là xe công và tải nặng sẽ được đi vào CT ( vãi chưởng...) công với đường dẫn vào CT rối rắm quá, đám tài xế cơ quan bà cả thí khuyến cáo là nên đi lối cầu DN vì đường vào CT hay kẹt xe ở nguyễn duy trinh mà đi lối cầu đồng nai thì hay kẹt xe ở tân vạn và cầu đồng nai..

em dự định đi 30/8.. mà giờ rối quá, không biết nên đi lối nào..có bác nào mới đi về cho em vài cục gạch với... đa tạ..

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Ngày mai em điiiiiiiiiiiiiiiiiiii.... có gì em report cho bác :D

Hạng D
30/4/14
1.139
16.504
113
chào các bác OS. nhân dịp lễ quốc khánh, em đưa gấu nhà+2F1 và nhạc phụ mẫu đi chơi VT, ngâm cứu các thớt bàn luận trên OS về cao tốc LT-DG em đang phân vân quá, không biết nên đi lối cao tốc hay là đi lối cầu DN, theo thông tin OS thì từ 28-8 là xe công và tải nặng sẽ được đi vào CT ( vãi chưởng...) công với đường dẫn vào CT rối rắm quá, đám tài xế cơ quan bà cả thí khuyến cáo là nên đi lối cầu DN vì đường vào CT hay kẹt xe ở nguyễn duy trinh mà đi lối cầu đồng nai thì hay kẹt xe ở tân vạn và cầu đồng nai..

em dự định đi 30/8.. mà giờ rối quá, không biết nên đi lối nào..có bác nào mới đi về cho em vài cục gạch với... đa tạ..
Theo mình bác nên đi theo thông tin bác phucminh cung cấp như dưới đây.
Hầm Thủ Thiêm-Mai Chí Thọ-Đồng Văn Cống-Vành Đai 2 (trong)-Cao tốc

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Em nghĩ nên đi đường cầu đồng nai vì 30/8 là nghỉ lễ rồi nên mọi người đi chơi khá nhiều và tập trung trên cao tốc.... đông như kiến nên cũng không chạy nhanh được đâu, đôi khi còn nguy hiểm. 30/4 vừa rồi em đi cao tốc xe nối thành đoàn chạy lè phè chán lắm

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng C
5/9/13
548
587
93
Bác có thể đi phà Cát Lái nhưng hơi ức chế khi đường Nhơn Trạch chỉ chạy được 40, nếu đi đường này bác cẩn thận đường vượt mấy cái xe chạy rề rề phía trước, là "hàng gài" đó !. Đường này được cái ít xe và chỉ dành cho các bác tài có tính ...kiên nhẫn...