Hỏi/Đáp Kỹ Thuật gara thay rotuyn

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
e muốn thay mới dàn rotuyn trong ngoài cho land cruiser nên cho e hỏi có gara nào chuyên làm ở sg ko ah , và chất lượng làm tốt , e thank các bác chia sẽ

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Rô ti thì ai thay chả dc mà phải chuyên hở bác?
za tại vì e có đọc topic nói vô thay rotuyn thui nhưng lại phải phục hồi thước lái với thay bơm trợ lực bác ah !!!! nên e muốn tìm gara "chuyên" là vậy

• Like
Reactions: rongcutduoi1
Tập Lái
21/8/14
26
10
3
33
za tại vì e có đọc topic nói vô thay rotuyn thui nhưng lại phải phục hồi thước lái với thay bơm trợ lực bác ah !!!! nên e muốn tìm gara "chuyên" là vậy
Thay rotyl mà phải làm thước lái + bơm có liên quan ko bác

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
bác hỏi zậy thì bác chưa hiểu ý e rùi vì khi thay rotuyn xog phải canh lại thước lái đó bác chứ ko phải như thay bóng đèn đâu mà tháo ra gắn vô , phải canh lại ko thì xe bị xỉa rồi còn độ chụm bánh nửa ko thì vỏ mòn ko đều , e thì bik nhiêu đó nên thấy nó liên quan với nhau
nên e mới hỏi các bác đã làm ở đâu ok xin chia sẽ cho e

Tập Lái
4/1/16
45
16
8
33
nên e mới hỏi các bác đã làm ở đâu ok xin chia sẽ cho e
xe bác muốn bảo dưỡng dúng ko.bác tính thay rô tuyn với toàn bộ cao su máy gầm dúng ko.phần này thì da số gara nào cũng làm dc bác ak.nhưng phần thay rô tuyn thì gara sẽ thay rô tuyn lài trong và lái ngoài cho bác lun .thay xong chỉ cần chỉnh lại xíu là xong thôi bác .ko cần phải làm lại thước lái và bơm trợ lu8c5 dâu bác .xe bác phần dó ko hư thì ko ai làm dâu bác cứ yên tâm .còn ng ta kêu làm thì bác hỏi tại sao .

• Like
Reactions: Landcruiser100