Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Các bác thấy mẫu ghế mới cho PS của MIT Malaysia này được không ?
Bản thường

[BCOLOR=#ff0000]Bản 4x4 VGT[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Các đi PS cho mình hỏi ,có phải ghế của PS hơi bị cứng phải không ? hay tại mình bọc lại ghế da nên bị cứng. Có cách khắc phục không ? Rất cám ơn !

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Lúc đầu cảm giác nó vậy bác ui , ngồi một thời gian sẽ dễ chịu !

Hạng D
15/2/12
2.423
4.563
113
Các đi PS cho mình hỏi ,có phải ghế của PS hơi bị cứng phải không ? hay tại mình bọc lại ghế da nên bị cứng. Có cách khắc phục không ? Rất cám ơn !
Chuyên gia may nệm tư vấn cho em nè Bác: "Thân chào bác, để làm cho ghế mềm hơn theo em bác chỉ có thể thay đổi phần áo ghế da thôi. Vì phần mouss đã được thiết kế đúng chuẩn rồi bác. Phần áo da(theo xe) hơi cứng, bác có thể thay thế da mềm hơn và phần mouss đệm dưới áo da(gắn liền với phần áo da) mềm hơn."

• Like
Reactions: mygia
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Các bác thấy mẫu ghế mới cho PS của MIT Malaysia này được không ?
Cho em hỏi ngang tí xíu, các bác có thay mit làm ẩu cái thắng tay hay ko : nghhiax là bê nguyên xe tay lái nghịch sang tay lái thuận ? Nghĩa là nó phải sát ghế tài?! Các bác đi xe có thấy khó chịu hay bất tiện ở điều này ko....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/2/12
2.423
4.563
113
Cho em hỏi ngang tí xíu, các bác có thay mit làm ẩu cái thắng tay hay ko : nghhiax là bê nguyên xe tay lái nghịch sang tay lái thuận ? Nghĩa là nó phải xác ghế tài?! Các bác đi xe có thấy khó chịu hay bất tiện ở điều này ko....
Chắc cố tình thiết kế vậy, em thấy nình thường vì thắng tay chỉ dùng khi chuẩn bị chạy và khi dừng lại nên để xa. Học đựng chai nước có thể dùng trong suốt thời gian chạy xe nên để gần ghế tài.

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113

Em thì lại thích ghế hơi cứng một chút vì đi đường dài không bị đau vùng thắt lưng!