Tập Lái
29/11/07
9
0
0
em đang rất máu con air black. Trước tết nghe đâu khoảng 42 tr nhưng sau tết không bít còn bao nhiêu. em tính mua cho vợ em nó đi học. Trong số các xe tay ga bình dân em chỉ thích no thui. Mất ăn mất ngủ vì nó đó:(

Hạng B2
15/4/05
263
133
43
RE: giá xe air black

Airblade mà 42t thì chiến Spacy cho nó lành bác ạ, nữ đi là khỏi chê...
Giá gốc có 28t (chưa thuế + biển)

Nghe đồn sau Tết hàng nhiều giá sẽ giảm, k đến 40t như hồi trước Tết...
Bác chịu mua giá cắt cổ ấy thì chỉ tổ làm giàu bọn Head mà thui...

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Bé Jupiter tham khảo cái này nhé, bác lười đọc quá. http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=720624&mpage=2.
Hi vọng bác không phải là một con thiêu thân.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Dawnglow

Bé Jupiter tham khảo cái này nhé, bác lười đọc quá. http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=720624&mpage=2.
Hi vọng bác không phải là một con thiêu thân.
mà bác sẽ là 1 chiến bình đánh bom liều chết nếu vẫn cố tình mua AB với giá đó :D

Hạng B1
12/11/04
92
0
6
HP
vn88.com

Trích đoạn: Bé Jupiter

em đang rất máu con air black. Trước tết nghe đâu khoảng 42 tr nhưng sau tết không bít còn bao nhiêu. em tính mua cho vợ em nó đi học. Trong số các xe tay ga bình dân em chỉ thích no thui. Mất ăn mất ngủ vì nó đó:(

Xe này là xe gì đấy nhỉ Honda mới ra hả:D:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.056
113
đây

gần nhà em có một thằng cu mới dọn về có AB Thái, nhà nó ăn nhậu suốt nên hay gửi xe ké xung quanh, em cũng ra hít tí mùi thơm AB rồi, sặc, sướng thế, Thái có khác, những hơn 50tr, có bán cả 3 chiếc xe Dream, sờ chim, Su ghẻ nhà em đi cũng chưa mua nổi :mad:, AB việt chắc cũng thơm lắm. Nhưng thằng chạy lẫn thằng ngắm chỉ hít mùi thơm thôi, thằng ăn béo là thằng khác, thế mới khổ

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Chán mấy chú này quá ,mê xe mà cái tên cũng không ráng viết đúng,làm anh em muốn tư vấn chút cũng mất hứng .AB VN thì không còn gì để nói về cái kiểu làm ăn đó của HDVN,còn nếu AB Thai thì em thà đi kiếm @ keng chạy,em đã từng ôm cả 2 em này một thời gian đủ để cảm nhận đầy đủ chút về các em nó,nói chung @ hơn AB về mọi mặt,kể cả kĩ thuật lẫn kiểu dáng,vít ga @ xong chạy lại AB thấy chán hết sức,yếu xìu,nhỏ xíu ,AB chỉ hơn @ được mỗi cái 110 với 150 nên ít ăn xăng hơn,còn bác nào đã chạy tay ga mà muốn ít hao xăng thì tốt nhất kiếm LAED 50 chạy là không hao,còn đã là "rân chơi" thì đừng lăn tăn chuyện "mưa rơi" :D

Tập Lái
10/2/08
3
0
0
itp.vn

em chả biết các bác ở đâu mà giá toàn trên tròi :D
em ở Hải phòng [8|] gì chứ con air black mà bác chủ topic hỏi
có 33 triệu, bày đầy ra chả ma nào thèm mua =))
sắp đến ko giảm = giá gốc thì .....
bác nào ở SG mua >4o triệu con này cứ ra Hà Nội hay Hải phòng
mua có 33t ( chưa mặc cả và mới chỉ hỏi 1 đại lí vì nó gần nhà)
thừa 10 triệu đi chơi thủ đô 1 chuyên + đi máy bay về có khi vẫn dư
mà đỡ 1 khoản tiền ...NGU :)) ( sory cac bac đã mua ^^ , nhưng em bức xúc thay cho các
bác ở miền Nam, mất thêm 5t như ngoài BẮc em ko chụi dc rồi chứ như ... thì...)
tức mình em mua mei nó Novou rồi, thời buổi đi xe gà mà các bố cứ bảo chê con này tốn xăng con kia xe nhanh tã [8|]
vài dòng chia sẻ.....

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Em bực mình vì cái giá trời ơi đó, nhưng nếu bình tĩnh mà nhìn khách quan sẽ thấy không có gì lạ. Mấy anh buôn xe đâu có quyết định được giá, giá là do người mua quyết định đấy chứ.
Nếu em là sales, em sẽ đẩy con AB này lên 70 chai (!) xem còn con thiêu thân nào nữa không? Nếu vẫn còn, em đẩy tiếp lên 80chai (!).
Nếu ai ai cũng tỉnh táo lại vắt chày ra nước như tay tuanle:D thì em lại đề nghị HDVN công bố giá con AB 22tr. Nếu không giảm thì đem phát cho công nhân của HD à, công nhân đi thế quái nào hết.