Snk
Hạng B2
RE: giá xe air black

nhớ cái vụ này bàn nhiều rồi mà, sao giờ lại lôi ra nói tiếp, nhai hồi trứoc tết chưa đã, sau tết anh em ta lôi ra nhai tiếp hả. Thấy tính như cha longbodie ở trên là hay nhất, chiêu này quá độc !

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

hehe, air black là xe của SYMax < Tung Của nhái > ... nhìn thì y chang Air Blade của Honda nhưng giá có 10 mí chai thui, cũng tay ga đấy, em chạy thử thấy cũng na naz như Mio, bác nào máu thì mua 1 con chạy cho vui ^^@
Còn AirBlade thì em khuyên bác ko nên mó vào nếu ko muốn bị chửi là thằng ngu < em nói thật đấy > ... giá cồn bố hãng 28tr mà bị đôn lên 40tr mà vẫn mua thì đúng là ngu ! ai ai cũng chửi nhưng vẫn có kẻ mua, em thì em vái cả nón :D:D:D:D:D

Hạng D
29/6/04
1.115
8.910
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

sáng nay mới hỏi thử giá con air blade Thái giá 50k5. Mà xe Thái nó không có công tắc đèn pha, nổ máy là nó sáng (chắc bên Thái quy định).
Giá AB VN mà cỡ 40,41 chai như vậy thì em dùng tiền đó mua 1 con Su Hayate khoảng <25t + 1 con AB Tung Của 16t đi hòanh tráng phết !!!:D:D:D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

hié hié, AB Tung Của đi cũng oách lắm nhé, nhìn y chang AB Thái có khác tí nào đâu, chỉ khác chút xíu chỗ cái máy nó ko có vạt góc lục giác nó nó phẳng như máy xe Epi vậy ... Nhưng 16 chai chạy oách hơn cả Mio 1 của Ya nhé :D:D:D:D

Hạng B2
14/2/08
149
0
0
TP. HCM

hic hic...không hiểu nổi dân vn ta, giá gốc 28chai --- cửa hàng bán hon 40chai mà vẫn tranh nhau mà mua. em không mua mà nghe nói cũng muốn chửi...roài :mad::mad::mad:

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

khổ, dân ta cứ thấy xe nào cao tiền là nghĩ xe cao cấp, đâm đầu vô mua ... hôm nọ bạn em cũng tính mua, em can, thì nó lại chửi, bảo em là ko biết gì, xe hiếm hàng nên giá cao, xe cao cấp nên giá đó ... em bảo hãng công bố 28tr nó đâu có tin ... em lôi cổ lên mạng chỉ tận mắt nó mới tin đó chứ ... 42tr cho 1 con tay ga cùi mía, vãi hàng thật =.="

Tập Lái
17/2/08
43
0
0

con AB này tiếng pô nghe nặng quá à,xe lại mau xuống dàn nhựa.vậy mà cũng có người đợi những 2tháng để rinh về.[&:]

Tập Lái
29/11/07
9
0
0

Thank các bác nhé. mê thì có mê thiệt. Nhưng em chả dại dột mua với giá đó. Bởi thế nên thăm dò giá cả. Chẳng thà mua con SCR chạy cho rùi. Nhưng em chỉ ngán ở chỗ mua sử dụng lỡ có hư hỏng không có hàng để thay.

Hạng B2
15/2/08
332
15
18
N.An

Hôm trước em hỏi ngoài Head rồi, nó bảo là 36chai :D. Trước nó mới ra cũng khoái lắm nhưng mà nỏ có VNĐ :D, tiền mua rồi còn phải nuôi nó nữa, xe ga uống xăng ực ực, nghĩ mà ghê (mà giá xăng dầu nó có thấp đâu). Đi ra đường thấy các cô các bác chạy thấy cũng thèm
. Thôi thì bác nào có đủ VNĐ thì cứ tậu về mà chạy cho sướng, không phải nghĩ gì cả:D:D:D
Thằng bạn em nó cũng đang định tậu một con (mới phất mà) can mãi mà chẳng được, kệ cụ nó vậy

Hạng B2
15/2/08
332
15
18
N.An

Quên chưa nói, em hay chạy đường Pháp Vân - Cầu giẽ (đi thăm người yêu em ấy mà :):):)), thấy bọn AB chạy kinh lắm (toàn 80 đổ lên) mà thấy vẫn ổn, máy không bị rỗ. Thế là tốt rồi, ăn đứt Novo.
Có lần em gặp con honda custom 89 chạy qua, phóng trên 80 mà vãi cả linh hồn. Tưởng là thanh niên, đuổi theo té ra là ông già. Thế nên các bác đừng nói là tuổi trẻ nông nổi nhé :D:D:D