Hạng B1
5/2/06
86
0
0
41
RE: giá xe air black

Bạn em con 1 đại gia ở cantho mới cho hay có 1hệ thống đại lý honda(toàn là cha con anh em) đang ém trên 300 xe AB. Tình trạng sốt ảo này sẽ sớm chấm dứt thôi. Quan trọng là thằng Honda có chịu nhúng tay và các cơ quan chức năng có muốn làm trong sạch thị trường hay ko mà thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: Minicar
Bạn em con 1 đại gia ở cantho mới cho hay có 1hệ thống đại lý honda(toàn là cha con anh em) đang ém trên 300 xe AB. Tình trạng sốt ảo này sẽ sớm chấm dứt thôi. Quan trọng là thằng Honda có chịu nhúng tay và các cơ quan chức năng có muốn làm trong sạch thị trường hay ko mà thôi.
Bác nhầm rồi, sao bác gọi nó là ém, xe của nó, nó không thích bán, thích để ngắm vậy đó, bao giờ nó ngắm chán thì nó bán. Cơ quan chức năng làm gì được nó. Honđa cũng làm được gì nếu tiền nó đã trả đủ cho HĐ rồi?

Hạng D
23/10/04
2.240
1.877
113

Trích đoạn: Dawnglow

Bác nhầm rồi, sao bác gọi nó là ém, xe của nó, nó không thích bán, thích để ngắm vậy đó, bao giờ nó ngắm chán thì nó bán. Cơ quan chức năng làm gì được nó. Honđa cũng làm được gì nếu tiền nó đã trả đủ cho HĐ rồi?

Nhà nước thì không làm gì được, chứ Honda nếu muốn, dọa cắt hợp đồng làm đại lý chính thức là nó sợ liền :D

Hạng B2
5/10/07
284
1.272
93

Mà HONDA cố tình làm ngơ để cho đại lý hưởng lợi mà.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: Minicar

Em vừa dt tất cả các đại lý su từ Bình Dương, Biên Hòa, sg, và các tỉnh QK9...giá xe đã có chiều hướng giảm dao động từ 24,5t - 23,5t chỉ còn mắc hơn giá chính thức 700ngàn. Chắc vài tuần nửa sẽ bằng giá công bố.
Giá công bố 28 chai mà bác

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

mệt quá, bác ý đang nói con su hayate chứ đâu nói con cóc ghẻ AB đâu

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: lienthanhquyet
Nhà nước thì không làm gì được, chứ Honda nếu muốn, dọa cắt hợp đồng làm đại lý chính thức là nó sợ liền :D
Đại lý chính là khách hàng của hãng, ô hô, cắt hợp đồng có nghĩa là không muốn bán hàng cho nó. CHuyện nhỏ! Nó làm đại lý cho Ya hay Su ngay. Đã có nghề làm đại lý rồi mà, không làm cho thằng này thì làm cho thằng khác. Trên đời mấy khi có chuyện người mua sợ người bán.

Tập Lái
24/2/08
1
0
0

Có bác nào có người nhà ở head hay còn suất đăng ký mua xe airblade giúp em mua con màu đỏ trong hãng ( nếu đựoc em xin hậu tạ để lại 3 chai uống cafe....) sài gòn nhé- chứ giờ mua ở ngoài tụi nó chém ghê wa với ko đảm bảo sợ bị tráo đồ trung quốc.thanks các bác đã đọc
em đăng ký giữa tháng 11 đến giờ vẫn chưa có xe oải wa rùi
đi học đi làm xe mà mượn xe hoai oải wa các bác a

Hạng C
7/3/07
550
1.720
93
HCM

Trích đoạn: Dawnglow

Trích đoạn: lienthanhquyet
Đại lý chính là khách hàng của hãng, ô hô, cắt hợp đồng có nghĩa là không muốn bán hàng cho nó. CHuyện nhỏ! Nó làm đại lý cho Ya hay Su ngay. Đã có nghề làm đại lý rồi mà, không làm cho thằng này thì làm cho thằng khác. Trên đời mấy khi có chuyện người mua sợ người bán.

Dân mua xe AB đang sợ người bán (là các đại lý
) đó bác!

Tập Lái
17/2/08
43
0
0

Cuối cùng cũng là người tiêu dùng chịu thiệt.hôm nay vnexpress đã công bố xăng lên 14.5k/l rồi đó các bác.[&:]