Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận Tân Bình
Địa chỉ
43/1 Cộng Hòa, phường 4
Số điện thoại
0904891935
Giá
1060000000
PHIM CÁCH NHIỆT LLUMAR

-LLumar Films là dòng phim cách nhiệt cao cấp được sản xuất từ nhà máy CPFilm, thuộc tập đoàn EASTMAN (Hoa Kỳ). Bắt đầu được sản xuất bắt đầu từ năm 1977 tại Mỹ và và mở rộng sang thị trường toàn cầu vào năm 2001.
-Tại Việt Nam, LLumar Films được phân phối độc quyền bởi Công ty TNHH Phim Năm Sao , các dòng sản phẩm Phim cách nhiệt LLumar]bao gồm:

• Phim cách nhiệt dành cho ô tô
  • Phim cách nhiệt dành cho nhà kính
Với những tính năng nổi trội như: Giữ mát cho xe (ngăn cản nguồn nhiệt từ ánh nắng mặt trời lên đến 80%), chống tia UV (tia cực tím) đến 99.9 %, giúp Bảo Vệ Sức Khỏe người dùng, Bảo Vệ nội thất, Tiết Kiệm nhiên liệu và Tăng tính Thẩm Mỹ cho ô tô và nhà kính.

[BGCOLOR=rgb(41, 105, 176)]Tập đoàn EASTMAN:[/BGCOLOR]
[Gian Hàng] Phim Cách Nhiệt LLumar USA - TOPIC DUY NHẤT TẠI OS

[BGCOLOR=rgb(41, 105, 176)]NHÀ MÁY SẢN XUẤT PHIM LLUMAR – CPFILMS INC [/BGCOLOR]

-Tại Việt Nam, Công ty TNHH Phim Năm Saonhà phân phối độc quyền duy nhất của sản phẩm Phim cách nhiệt LLUMAR.

-100% các dòng xe ô tô KIA, Mazda, Peugeot của THACO Trường Hải (Tổng công ty Cổ Phần Ô tô Trường Hải) đều được dán phim cách nhiệt LLUMAR ngay tại nhà máy.

- Sau hơn 10 năm xây dựng và phát triển, Chúng tôi (tập thể cán bộ công nhân viên Công ty TNHH Phim Năm Sao), những người đưa Phim cách nhiệt LLUMAR tới VIỆT NAM vẫn luôn tự hào vì đã đem tới sản phẩm tốt nhất, giữ vững được niềm tin của những khách hàng đã và đang sử dụng sản phẩm Phim cách nhiệt LLUMAR. Tự hào là nhà phân phối sản phẩm và Dịch Vụ tốt nhất trên thị trường phim cách nhiệt hiện nay!

- Khi xe hơi ra đời trở thành phương tiện di chuyển mới, người ta nhận ra ngay vấn đề phát sinh khi sử dụng vào mùa nắng. Trong chiếc hộp đóng kín bằng kim loại và kính, nhiệt độ tăng lên rất nhanh, vì thế phát sinh nhu cầu một tấm che giảm nhiệt lại không mất tầm nhìn, từ đó phim cách nhiệt ra đời.

Trước khi dán:

• Sạm da, dần dần theo năm tháng sẽ ung thư và chảy xệ da.
  • Rát và bỏng da nếu thời tiết cực kì oi bức như hiện nay.
  • Nội thất trong xe sẽ bị ố vàng, bong tróc, giảm tuổi thọ nhanh hơn.
  • Khi di chuyển ban đêm, đèn pha đi ngược chiều làm chói mắt và gây cảm giác khó chịu.
  • Khi di chuyển vô tình xảy ra tay nạn hoặc đá văng. Kính bị vỡ sẽ nổ và văng những mảnh vụn vỡ vào cơ thể chúng ta.

!!Sau khi dán
- Kiểm soát nhiệt, tiết kiệm nhiên liệu: Phim loại bỏ 97% tia hồng ngoại, nâng cao hiệu suất hoạt động của hệ thống điều hòa không khí, tiết kiệm nhiên liệu.

• Chống tia UV, bảo vệ người và nội thất xe: Loại bỏ 99% tia UV có hại, giúp ngăn ngừa ung thư da và hư hỏng nội thất.
  • An toàn: Phim giữ lại mảnh vỡ khi va chạm hoặc có tác động của ngoại lực, giúp bảo vệ người và nội thất.
  • Nâng cao tính thẩm mỹ, tạo không gian riêng tư: Với nhiều màu sắc và độ truyền sáng, phim cách nhiệt góp phần giúp vẻ ngoài của xe nhìn sang trọng hơn, không gian trong xe kín đáo.
  • Mở rộng tầm nhìn, tăng tính an toàn: Phim cách nhiệt giúp giảm chói của ánh nắng mặt trời, đèn pha ngược chiều, giúp lái xe quan sát rõ hơn.

Feedback từ Khách hàng sau khi sử dụng Sản Phẩm và Dịch Vụ của LLumar Films.

Với đội ngũ Kỹ Thuật Viên được đạo tạo bài bản và chuyên nghiệp, Quý Khách chỉ cần mang xe đến và ngồi nhâm nhi 1 tách coffee. Xong, là đã nhận xe ngay rồi.

Llumar Việt Nam sẽ cố gắng ngày càng hoàn thiện để đáp ứng nhu cầu của quý khách hàng thật tốt và chu đáo.
  • Hoàn thành sớm tiến độ để giao xe.
  • Đảm bảo chất lượng và thẩm mỹ khi bàn giao xe cho khách.
*** ƯU ĐÃI:
Miễn phí bóc keo.
Miễn phí thi công trong bán kính 20km nội thành.
✅Quý khách vui lòng book lịch trước khi qua giúp em để tránh tình trạng kẹt thợ.
------------------------------------------------

LLUMAR VIỆT NAM - CHI NHÁNH MIỀN NAM
CS 1: 43/1 Cộng Hòa, Phường 04, Quận Tân Bình,Tp.Hồ Chí Minh.
CS 2: 60/47 Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 07, Tp.Hồ Chí Minh.

Hotline: 090.489.1935
Support: 093.819.1010

Website: https://llumar.com.vn/

Like Page: để theo dõi thêm nhiều ưu đãi: www.fb.com/Cachnhietchongnang/

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/6/11
317
3
18
43
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Em mở hàng cho bác đây, pm cho em cái giá tốt nhất cho chevy spark 1.2

Hạng B1
25/7/12
51
1
0

Bác chủ cho hỏi mình mua xe của KIA, được dán film Llumar và thấy co giấy bảo hành luôn, nhưng sao nhìn trên kiếng ko thấy có logo Llumar nào cả. Như vậy có bình thường ko bác?

Hạng B2
5/12/11
104
0
0

pm giúp e cái giá esc

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar

Trước tiên srr các bác vì sự chậm trễ. Do em mới đi công tác ngoài tỉnh nên không có điều kiện online thường xuyên.
BLACKCAT SPEED nói:
pm giúp e cái giá esc
em pm bác rồi ak
ohyeahoney nói:
Bác chủ cho hỏi mình mua xe của KIA, được dán film Llumar và thấy co giấy bảo hành luôn, nhưng sao nhìn trên kiếng ko thấy có logo Llumar nào cả. Như vậy có bình thường ko bác?
Bác yên tâm nhé. Tất cả xe Trường Hải đều được bên em thi công và đảm bảo chất lượng film.
Bên Llumar tiêu chuẩn nằm trong lõi mỗi cuộn film chứ không chỉ lấy logo dập trên film làm tiêu chuẩn ak
Chúc các bác luôn vui và lái xe an toàn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar

ohyeahoney nói:
Ngoài ra, logo Llumar nằm trên tấm nilon bảo vệ. Trước khi thi công bác sẽ thấy có logo, sau khi lột nilon đưa lên kính sẽ không còn logo nữa. Điều này cũng tránh gây khó chịu khi chạy xe bác ak
tks bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/8/06
269
15
18

Cho mình hỏi LLumar là film kim loại phải không bác. Nếu dán cho Fortuner thì hết bao nhiêu ? Thanks bác.

Tập Lái
28/2/11
14
0
0
47

Báo giá cho mình dán nguyên xe mazda 6 2004 nha

Thanks

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar - Film LLumar USA

DrNikon nói:
Cho mình hỏi LLumar là film kim loại phải không bác. Nếu dán cho Fortuner thì hết bao nhiêu ? Thanks bác.
Tks bác đã quan tâm đến Llumar
Film cách nhiệt Llumar là film kim loại đúng rồi bác. Chỉ có dòng mã LATI thuộc gói VIP sử dụng công nghệ gốm nano.
Báo giá em pm bác rồi ak, bác check inbox nhé
Chúc bác cuối tuần thật thoải mái

Chỉnh sửa cuối: