Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Tình hình là em mò mẫm cả ngày nay, nào là Iphone Folder, Iphone Browser, Iphone PC suit, WinSCP, ISpirit, cái nào cũng báo lỗi, được cái Iphone Folder lúc mới cài, restart máy thì vào được một lúc nhưng sau đó thì điệp khúc error 126, download file iTunesMobileDevice.dll nhét vô cũng ko được, cài đi cài lại bao nhiêu lần cũng ko xong, vào cydia install fc2add > reboot iphone cũng chả xong, thằng WinSCP cũng fix các lỗi như hướng dẫn cũng ko được, mà vào cái Terminal trên IP (sau khi install Mobile Terminal) thì nó bị văng ra...
Túm lại là em bó tay rồi, có cao thủ nào giúp e với:mad:

Hạng B2
28/11/09
159
0
0
44
L.A., CA
Bác nên ghi rõ hơn để ace có thể giúp bác, đại khái như bác muốn móc dzô con iPhone của bác để làm gì, cài app... táy máy...? Mà iPhone của bác có firmware gì?

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Sau một hồi vật lộn với nó, e đã kết nối được, đơn giản là update driver Apple mobile device driver 

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
dtl1987 nói:
Sau một hồi vật lộn với nó, e đã kết nối được, đơn giản là update driver Apple mobile device driver 

em cũng update rồi mà pc nó vẫn không nhận???

Hạng B2
7/9/10
101
0
16
46
nếu máy bác cắm vô PC ko nhận là vì máy bác ở FW cao, ví dụ 4.0 trở lên, mà iTunes của bác là Version cũ, nên iTunes ko hiểu đc. bác Update iTunes lên Version mới nhất là OK.
Còn nếu bác ko muốn dùng iTunes thì có thể sử dụng i-Funbox.