Hạng F
14/3/13
5.958
140.517
113
Phong Lăng Độ
Chào các bác, các mợ,
Tình hình thớt Off ken củ đã bị xóa, nay em xin lập lại thớt off này để cho các anh chị em hẹn hò trong thời gian rãnh, cùng nhau len keng & chia sẽ tinh cảm trong cuôc sống hằng ngày.

Những hình ảnh đẹp trong các cuộc off chui ngoài lề sẽ được chia sẽ Post lên cho mọi người xem nhé các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Khai trương mà không thấy gì vậy bác? vậy giờ bác Khoamone là Trưởng ban ăn nhậu à . Bác đã bầu ra BKS chưa vậy ?

Hạng F
14/3/13
5.958
140.517
113
Phong Lăng Độ
thớt kia bị xoá em lập thớt mới cho các bác vào hẹn hò thôi

Trình yếu không dám làm trưởng Ban đâu

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
thớt kia bị xoa em lập thớt mới cho cho bác vào hẹn hò thôi

Trình yếu không dám làm trưởng Ban đâu

Em thấy mất công dựng lên quá bác ui . Vội vàng quá không làm cách mạng được đâu . Thớt kia đã tồn tại bao nhiêu năm rùi mà còn bị xóa nhanh như thế .. không biết thớt này bác giữ được bao lâu .

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Bác có hứng thú thì em hen bác với các anh hùng hào kiệt off khai trương thớt luôn Beerguy
Em đã nói đi nói lại rùi mà bác ... chưa đến lúc phải ra mắt mấy bác đâu . Mất công nói đi nói lại hoài , rồi xóa tiếp bây giờ bác ui ...

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
GMFC off Ken:
Mời toàn thể thành viên chi hội GMFC ghé sân : Thiên Vương Tửu, 01 Lê Ngô Cát, Q3 để thảo luận về tình hình dậy sóng của chi hội mấy hôm gần đây.
5:30pm bóng lăn.
Xin kính báo.

Hạng D
ủa sao tự nhiên xóa nhiều thớt vậy mấy bác. Em không thường xuyên nên không nắm được tình hình.
Ah mà thôi thớt nào cũng vậy, miễn em biết được các lịch off thu xếp được là chơi thôi :)