Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Bác thay chữ: " Chúc mừng sn lần 3" bằng hình ảnh minh họa với số 3 nào đó cho trừu tượng tí ( Díz dỏm nhưng trang trọng sẽ đi vào lòng người hơn, mặt khác S.O.S là những anh em lãng tử, đến với bằng tấm lòng, yêu đời ....đó chính là thương hiệu S.O.S ah). 2 lần chữ chúc mừng SN (Anh và Việt) nhiều quá rồi. Ý kiến cá nhân nếu ko phải bác bỏ qua nhé :)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.963
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác thay chữ: " Chúc mừng sn lần 3" bằng hình ảnh minh họa với số 3 nào đó cho trừu tượng tí ( Díz dỏm nhưng trang trọng sẽ đi vào lòng người hơn, mặt khác S.O.S là những anh em lãng tử, đến với bằng tấm lòng, yêu đời ....đó chính là thương hiệu S.O.S ah). 2 lần chữ chúc mừng SN (Anh và Việt) nhiều quá rồi. Ý kiến cá nhân nếu ko phải bác bỏ qua nhé :)
Chính xác! Chủ thớt kém quá

• Like
Reactions: ngaymailathunam
Hạng B2
26/10/13
402
500
63
Bình Thuận
Theo con mắt nông rân của em thì cái quần carô không hợp lắm với một tấm áp phích hoành tá tràng thế này.

Hạng D
21/8/08
1.614
457
83
SG
Năm nay SN trễ, trang trí sao có hơi hướm Noel để chụp hình lun anhsaodem. "Chi hội hỗ trợ giao thông" là giải thích của S.O.S nên cho nó nằm dưới logo S.O.S. Sự kiện chính là SN S.O.S nên cho chữ chúc mừng bự ra (cũng để chụp hình hèhè...). Hình câu bình cả 2 bên, nên là hình khác?

anhsaodem xem tấm hình dưới đây có được không?

Góp ý cho Phông Sân khấu SN S.O.S - Đã chỉnh sửa

Em dzọtttttt

• Like
Reactions: ph1352003