Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

Sau chuyến đi Cam về chắc sẽ có thêm 1 bài cảm nhận nữa :D

Hạng B2
15/6/08
243
3
0
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

nói chung là xe này tạm thời làm hài lòng một số người trong đó có em.. nhưng mà em vẫn thấy không thoải mái lắm vái cái đầu kenwood củ chuối của xe.. (xe em mua năm 2008 .. nên đầu kenwood chưa được cải thiện .. ) chứ em vẫn chưa biết tình trạng đầu dvd mới của kenwood thế nào cả... và cái nữa là đã bán xe lên đến hơn 40 thằng mỹ mà mitsubitshi Grandis vẫn không chịu tích hợp sẵn nút chỉ âm thanh trên vôlăng..mỗi lần chỉnh âm thanh trên màn hình khi đang điều khiểu xe rất là nguy hiểm.. không biết có bác nào làm được cái điều chỉnh âm thanh trên vôlăng không ?? em muốn có một bộ để điều khiển..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

cake nói:
nói chung là xe này tạm thời làm hài lòng một số người trong đó có em.. nhưng mà em vẫn thấy không thoải mái lắm vái cái đầu kenwood củ chuối của xe.. (xe em mua năm 2008 .. nên đầu kenwood chưa được cải thiện .. ) chứ em vẫn chưa biết tình trạng đầu dvd mới của kenwood thế nào cả... và cái nữa là đã bán xe lên đến hơn 40 thằng mỹ mà mitsubitshi Grandis vẫn không chịu tích hợp sẵn nút chỉ âm thanh trên vôlăng..mỗi lần chỉnh âm thanh trên màn hình khi đang điều khiểu xe rất là nguy hiểm.. không biết có bác nào làm được cái điều chỉnh âm thanh trên vôlăng không ?? em muốn có một bộ để điều khiển..

Em đồng ý với bác về khoản này, thông thường các đầu OEM của xe thường có nút chỉnh âm thanh rất to và dễ sử dụng, còn đầu Kenwood phải chỉnh ... với 1 nút bé tẹo như con muỗi .. :D, về phần điều chỉnh trên vô lăng em nghĩ không đơn giản .... dù sao thì dùng thời gian lâu rồi cũng quen ..

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Con xe mơ ước của em :(( :(( :((

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

cũng là mơ ước của em
bao h cho đến tháng 10

đoi85 cảm nhận của bác sao Cẩmvan :)

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Bác Lơ thoa cái chi lên xe mà đi hành trình xa zậy mà không thấy bám tí bụi nào vậy cà,vẫn bóng lộn à !:D

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Nhìn cái hình này tưởng như xe chỉ có đầu xe và ca-bin lái, vì thân xe quá bóng in ảnh cây cối hai bên đường mà cứ như thật.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC

Em vừa lắp xong GPS,anten dấu sát bên trong tấm ốp phía trên cánh cửa bên phụ,hoàn toàn ko thấy dây,cho hít vào sườn xe nên sóng rất mạnh,nếu để phía gần kính lái thì sóng yếu do xe em dán film,nếu muốn sóng mạnh phải khoét lổ như các bác đã gắn trước.
@ bác lơ:e ko dùng ipod và phone trên xe nên ko gắn cái bluetooth adapter,mà chỉ dùng cái usb 8GB để nghe nhạc cảm thấy quá đủ,he he.

Hạng F
7/9/07
13.429
308
83
Dặm đường gió bụi

bác lơ chụp hình đẹp quá! màu đen của xe này nhìn thật thích! (nhưng em thích nhất là màu vàng nhớt) .đây cũng là con xe mơ ước của em: thân hình tuyệt mỹ, mắt xanh mơ màng, chân dài trắng phau, mông bự sexy!
Đây là chiếc xe trung hòa giữa xe 7 chỗ (thoáng rộng, đa công năng) và xe 5 chỗ (tiện nghi, sang trọng, gầm thấp) nên ông mitsu cứ gào tên em nó là sedan của kỷ nguyên mới!
thôi, em viết tới đây thôi! em mơ tiếp đây ............:D

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Nói chung là thoả mãn giới tính!!!

Đạp lên 180km/h ngon lành cành đào