Tập Lái
12/11/08
9
1
3
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

em lại khoái cái mùi xe grandis mới.
chỉ sợ chạy 1 thời gian nó bay mất mùi :D

Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

nói chung so với Inn thì giá em nó là hợp lý đó chứ, nghe nói bác Lơ mua có 38k thôi :D

Hạng B2
13/4/08
227
12
18

bác lơ cho tui hỏi chỗ làm việt map ? giá cả sao hả bác, ngoài ra co kinh nghiệm hay / dỡ của vietmap gắn trên grandis thì vui lòng chỉ giáo cho tui lun.
định gắn cho con grand nhà tui.
xe bác chăm kỹ nhìn đẹp quá, mong nhận được phản hồi sớm. cám ơn bác.
coking coal

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

bangtuong nói:
Bốn mươi mấy ngàn Mĩ, có tiền em cũng không thấy khoái em này - Mít cũng ăn dày chẳng kém cạnh Toy hay bất cứ thằng VAMA nào.
(Quan điểm cá nhân, cũng có thể không chuẩn mực lắm - Các Bác yêu Grandis thung củm nghe!).
Nói trước với bác là tôi không chạy Grandis nhưng tôi cũng không tán thành ý kiến của bác. Bác xem thử dòng xe 7 chỗ LD có em nào vượt qua Grandis? Tất nhiên em này vẫn có một số điểm nhiều bác chưa thích như gầm thấp, vô lăng chưa tích hợp điều khiển âm thanh... Nhưng túm cái váy lại, Grandis là loại xe number one trong dòng xe 7 chỗ LD và là một trong số ít các xe LD được xem là tử tế nhất (giá>< hiệu năng và hình thức)!

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Gầm Grand đã thấp rồi mà cái đuôi em nhìn vẫn còn cảm giác "trống trải". Nó mà thấp tí nữa thì đẹp hehe ( or độ cản sau trong topic độ Grand thì đẹp hơn )..

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác

mấy bác gắn GPS rồi cho em hỏi sao bữa em ghé CÔng thanh ở gần quán Con cò họ bảo ko gắn dể chỉnh trên màn hình cảm ứng dvd kenwood của gạch dit dc ma phải ko?? muốn chỉnh phải thay màn hình khác con ko thì phải xài chuột rời nếu gắn trên dvd kenwood dù là Grandis 2009??
Em lăn tăn chưa biết sao nên ko gắn nè, cho em biết tí thông tin với hay chỉ chỗ em gắn. Em cần gắn GPS vì chay chưa ranh so bi tum wa, lui vo duong cam la an may luôn chứ ko cần bluetooth dâu, chay xe ko dam nghe dt

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC

Viêtmap gắn tốt trên dvd theo xe của Grandis 2008-2009 bác ơi. Dùng cảm ứng màn hình theo xe luôn,em mới gắn xong.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.634
180
63

Coking Coal nói:
bác lơ cho tui hỏi chỗ làm việt map ? giá cả sao hả bác, ngoài ra co kinh nghiệm hay / dỡ của vietmap gắn trên grandis thì vui lòng chỉ giáo cho tui lun.
định gắn cho con grand nhà tui.
xe bác chăm kỹ nhìn đẹp quá, mong nhận được phản hồi sớm. cám ơn bác.
coking coal

Vietmap bác ghé 497/6C Sư Vạn Hạnh (nối dài), Q10, gần quán Muối Tiêu Chanh. DT Khanh 0909.262.080, 083.868.2492

Hạng B2
14/4/08
366
336
63

Các bác cho em hỏi , em muốn mua đầu DVD Kenwood gống của gach dit ở đâu có bán vậy, mong các bác chỉ cho em với.