Hạng B1
5/9/11
51
0
6
35
Đầu tiên e xin gửi lời chào thân ái zà đoàn kết đến anh em nhà Bim gần xa,trong ngoài OS
HÀNH TRÌNH LÀM ĐẸP Gái Quê E93 (Hình page 1,3,5)
. Sau một tgian tận hưởng “honey moon” với “vợ cả” chán chê nay em xin phép tung hình em ấy lên mạng để bà con bình loạn và các cao thủ góp ý

Yêu em ấy từ cái nhìn đầu tiên, em là con nhà nho giáo còn rất “trong trắng”,chưa từng qua “thẩm mỹ viện” nào cả. Khi về với em thì em ấy tròn 15k km, 3 năm tuổi đời, cha me sinh sao để nguyên zậy :mad:

Khi chấp nhận cưới em ấy về thì cũng là lúc em chấp nhận hi sinh làm thân trâu ngựa để có tiền cho em ấy làm đẹp. Quyết tâm biến em từ Gái Quê lên thành Gái Nhảy

Hình chỉ có tính chất mơ mộng​
Ah,em cũng giới thiệu vài dòng về bản thân: Trai trẻ (ít nhất là trẻ hơn pác Kutkit ;)), gia cảnh bình thường, lương thấp ổn định,ít có cơ hội thăng tiến :mad:. Nếu có ai thắc mắc tại sao em phải giới thiệu mần gì thì xin trả lời rằng: những yếu tố trên sẽ ảnh hưởng đến cách “độ” xe của em sau này,còn ảnh hưởng thế nào thì mời các pác từ từ theo dõi

Quan điểm của em: “Cái gì thấy trước thì “độ” trước” - tức là những bộ phận nổi bật khi nhìn vào xe người ta nhìn đầu tiên sẽ đc làm đầu tiên, cái nào ít hay khó thấy sẽ đc làm sau. Vì tài chánh ko cho phép nên em ko thể bem nhìu thứ 1 lúc hay bem sai bất kỳ thứ nào nên tất cả những gì em làm đều review trước cũng như tham khảo
(trực tiếp or gián tiếp) ý kiến các tiền bối như bác Bimmerian, 325i2008, Kutkit, Hoang D1.

Trở lại với gái quê nhà em nhé, nhìn zô thấy cái gì cũng cần phải làm, thôi đưa em í đi làm nail xíu cho nó bớt quê. Theo bà con recommend thì ĐôngNam là mỹ viện chuyên về móng, tanning da nhanh và đẹp nhưng sau khi em tham khảo giá giữa ĐN và EA thì bên EA rẻ hơn 100k cho mỗi móng (500k per móng), tgian làm mất 3-4 ngày (vì móng em đặt làm cần phải cắt-che-dán công phu hơn sơn đen nguyên con). Bên cạnh đó, mới cưới em í zìa mah đưa em qua nhà “người lạ” ở 2-3 ngày thì thôi em thà cho e í về với “người quen” EA nằm thêm 1 ngày nữa thì lòng sẽ nhẹ nhàng hơn
…Ngày nhận lại zợ thì ban đầu e ko vui lắm vì trong lòng mâm bị dính vài vệt sơn đen nhưng anh D (phụ trách xe em) đã cho ae xử lý ngay trong buổi đó và zợ em nhìn có chút cá tính hơn keke

Tiếp theo phải chíu laser cho mắt zợ em cho nó hết vàng – nhìn từ xa tưởng bị bệnh gan :mad:

Tìm đc 2 options: một là đèn OS giống pác Bimmerian hai là Lux H8 v3. Đèn giống anh Dũng thì sáng ,đẹp hơn nhưng phải mổ đèn,chi phí cao hơn, rủi ro cao hơn :(. Thôi quất Lux H8 v3 cho nó lành. Sẵn dịp anh Minh kutkit kêu gọi Group buy Lux H8 nên “nhờ” sư huynh mua dùm lun. Bên cạnh đó order ít đồ trang sức như lỗ mũi carbon, chụp gương carbon, thảm ///M, chụp pedal ///M ở chỗ a Hoàng D1 lun. Sau gần 2 tuần cho em leo cây, cuối cùng pác Kutkit đã cho em nhận “mắt ngời sáng tương lai” của em ấy
.

Chất lượng tuyệt hảo mặc dù éo có cái hộp đựng gì cả. Đọc instruction (trên mạng) thì thấy dễ lắm, just Plug n Play nhưng 2 anh em hì hục moi móc cả tiếng ko đc nên em bèn đem wa garage nhờ anh Phúc gắn dùm để tránh chuyện đáng tiếc xảy ra.

E93 kết cấu hơi khác E90 nên gắn AE cũng hơi khó, tuy nhiên sau 20mins mày mò mắt phải của em đã rực sáng.

Thừa thắng xông lên, 5mins cho mắt còn lại.

Trước và Sau

Bên A Hoàng sau 1 tuần order hàng đã về tới nơi. Chất lượng ngon lành cành đào, tiền ship + hải quan + lắp đặt = $50, nice! :)

Nguyên em

Tạm thời là thế nhé mấy pác. Bài còn dài, hình còn nhiều, xin các pác ném mắm tôm từ từ để em chụp

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Re:HÀNH TRÌNH LÀM ĐẸP E93

Gu của "Trai trẻ (ít nhất là trẻ hơn pác Kutkit ;)), gia cảnh bình thường, lương thấp ổn định,ít có cơ hội thăng tiến :mad:" cũng ngon đó chứ. Vô con đường này dễ nghiện lắm à. Em thì ko dám nhúng vào, chỉ mong đc xem hàng họ thôi cũng đủ tê rồi ^^

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Khởi đầu của con nghiện.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

Đơn giản và đẹp đó bác:)

Tình hình số lượng nghiện chich các conn Bim gia tăng, hay đầu năm làm quả off xem chim hoành tráng đi các bác!

Hạng C
4/6/07
777
7.090
93
53

bác chủ giống em ghê "trai trẻ (ít nhất là trẻ hơn pác Kutkit ;)), gia cảnh bình thường, lương thấp ổn định,ít có cơ hội thăng tiến"
Bởi vậy xe còn quá nhiều thứ chưa làm haizzzzz

Hạng B2
18/7/11
291
5
18
Sai Gòn

"trai trẻ (ít nhất là trẻ hơn pác Kutkit ;)), gia cảnh bình thường, lương thấp ổn định,ít có cơ hội thăng tiến"
Chắc tới khi bác bằng tuổi kutkit hiện tại thì xe bác đã như thế này quá!

. Ước gì mình như anh ý!